Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far Cry 2-Razor1911 มาแล้ว ของแท้แน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by karas100 View Post
    แล้วเขาให้ทำไงหรอครับ ?

ปล.บอกทีนะผมยังไม่ได้เล่นอ่านะ จะได้เล่นพรุ่งนี้ขอคนชี้ทางหน่อยน้า ^w^
    มันอยู่ข้างหลังรถในโรงรถครับ เป็นกระเป๋าครับ

อยู่ซะเนียน --*

โรงรถตรงที่เราฟื้นแล้วเราเซฟ+เอาเข็มยาครั้งแรกน่ะครับ

เพชรใช้เป็นเงินซื้อ อาวุธ อัพเกรทปืน และสิ่งอื่นอีก

ปืนมี 3 ประเภท ปืนหลัก ปืนพก สเปเชี่ยล พกได้อย่างละกระบอก กระสุนปืนหลักเต็ม 30/150

ภาพไม่แจ่มเท่า Crysis ดังที่เห็น SS เลยว่าเล่นสนุกดีตอนนี้มึนหัวไงมะรู้ -*-

เมื่อกี้ ตอนสอนกด 5 + Right Mouse เขาพากันซุ่มๆยิง ไอ่เรากดทะลึ้งกดผิดขว้างระเบิดประเดิมซะงั้น -*-

Comment

ผมก็ว่ามันเปนเอกลักษณ์ของเอนจิ้นเค้าแหละครับ ทำไมต้องทำเหมือนด้วยล่ะ ?

แล้วก็ตอนนี้ติดอยู่ต้องเอาเทปไปให้พ่อ ... (จำชื่อไม่ได้) ให้ไงหว่า = ="

Comment

โอ้วคนนำทางซูโก๊ย ><ขอบคุณมากครับ เด่วพรุ่งนี้ได้เล่นแล้วเนื้อเต้น><

ปล.ได้เล่นานแล้วถ้าตูไม่ลบไฟลล์ไป- -*

Comment

อยากไปไล่ยิงไอ้พวกนี้จัง ไม่รู้จะเอามาทำอาหารกินในเกมได้รึป่าวไม่รู้.....อิอิ

Comment

Originally posted by AntiVirus View Post
            ผมก็ว่ามันเปนเอกลักษณ์ของเอนจิ้นเค้าแหละครับ ทำไมต้องทำเหมือนด้วยล่ะ ?

แล้วก็ตอนนี้ติดอยู่ต้องเอาเทปไปให้พ่อ ... (จำชื่อไม่ได้) ให้ไงหว่า = ="

เอาไปให้ในโบสในเมืองครับ ระวังคนข้างนอกมันยิงเอาล่ะ

Comment

โหยอยากเล่นวุ้ย รอๆ พรุ่งนี้ได้ยลบ้างละ พึ่งเล่น brother in arm จบสดๆร้อนๆ มีตัวนี้มาจ่อคิวพอดี ^ ^

Comment

เซ็งครับ ลองเล่นแล้ว สุดท้ายก็ไม่ไหว ปวดหัว
                อยากจะเล่นนานๆ ให้มันๆเหมือนคนอื่นบ้างง่ะ

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
                  เซ็งครับ ลองเล่นแล้ว สุดท้ายก็ไม่ไหว ปวดหัว
                  อยากจะเล่นนานๆ ให้มันๆเหมือนคนอื่นบ้างง่ะ
                  คงต้องฝึก ถ้าฝึกไม่ไหวก็อย่าฝืนเน้อ- -*

Comment

เพิ่งโหลดเสร็จพอดี Thank

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                      คงต้องฝึก ถ้าฝึกไม่ไหวก็อย่าฝืนเน้อ- -*
                      ผมชอบเล่นเกมFPS นะครับ แต่ทำไมเกมนี้ เล่นเอาอยากอ้วกไปเลย ปรับเม้าเร็วสุด ต้องไปพัก 2 ชัวโมงพอพักแล้วกลับมาเล่นต่อ ที่นี้ปรับเม้าเกือบช้าสุด เออ พอได้ ที่เวียนหัวจริงๆ ไม่ชอบเอาซะเลยก็ตรงเปิดประตูบ้าน ขึ้นรถ ขับรถไปด้วยดูแผนที่ไปด้วย ตอนวิ่ง มันส่ายไปส่ายมา โอ้ย ไม่ไหว

Comment

• ยังดีนะที่เกมนี้มันใช้จอยควบคู่กับเม้าท์ได้ เวลาขับรถ ผมก็จะใช้จอยเล่น

Comment

• Originally posted by armyman View Post
                          ยังดีนะที่เกมนี้มันใช้จอยควบคู่กับเม้าท์ได้ เวลาขับรถ ผมก็จะใช้จอยเล่น

เหอๆ ผมถนัดทั้งจอย+ตีน์บอร์ดอะ

Comment

• อิอิ กำลังโหลดอยู่ สวยไม่สวย มันส์ไม่มันส์ของแบบนี้ต้องลองครับ

Comment

• ผมกำลังโหลดอยู่อ่ะ ว่าแต่มีใครเล่นเลย mission 4 ยัง

Comment

• Originally posted by gamoxzone View Post
                                อิอิ กำลังโหลดอยู่ สวยไม่สวย มันส์ไม่มันส์ของแบบนี้ต้องลองครับ

โหลดที่ไทยหรือต่างประเทศครับ ถ้าโหลดไทยขอลิ้งค์ไฟลล์ทีครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X