Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far Cry 2-Razor1911 มาแล้ว ของแท้แน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตกลง 3.67 ไม่ fake แน่ใช่ป่ะครับ

Comment

ผมลองไปอ่านบอร์ดนอกดูเห็นเขาว่าตัวนี้ไม่ใช่ demoก็จริง
      แต่เป็น Promo version(ฉบับให้นักวิจาร์ณทดสอบ)
      ซึ่งหมายความว่าตัว crackที่โหลดกันมากับตัวเกมส์นี้เล่นได้ก็จริง
      แต่เขาบอกว่าจะเล่นได้ถึง mission 4 แล้วจะไปต่อไม่ได้เพราะไม่ใช่ตัวเต็ม
      เขาอ้างว่าตัวเต็มต้อง 7GB ขึ้น ซึ่งก็ไม่รู้ว่าพวกบอร์ดนอกที่มีเม้นๆมาแนวๆนี้
      มันจะรู้จริงสักแค่ไหน

อันนี้คือที่ไปอ่านเจอมานะ ถูกผิดยังไงไม่รู้ เพราะผมเอง
      ก็กำลังโหลดอยู่เหมือนกันยังไม่ได้ลอง เอาเป็นว่า
      ถ้าใครโหลดมาเล่นแล้วเล่นเกิน Mission 4 ได้แสดงว่า
      ตัวเต็มแน่นอนครับ
      Last edited by nikolaas; 22 Oct 2008, 20:58:21.

Comment

รออีกหน่อยดีกว่า เพื่อความชัวร์

Comment

เล่นมา 5 นาที ผิดหวังกับกราฟฟิก ไม่สวยอย่างที่คิด ปรับ Ultra High muj 1440*900 No AA ภาพเห่ยเหลือเชื่อ แต่ก็เล่นมันส์ใช้ได้

Comment

ตัวเต็มไม่เต็ม ก็คงเล่นแก้ขัดไปได้ซักพักอ่ะนะครับ
            ผมอยากลองเล่นเกมนี้มานานแล้ว สวนตัว ไม่ผิดหวังกับกราฟฟิกครับ
            เข้าไปดูคลิปอยู่บ่อยๆ ทั้งแบบธรรมดา และแบบHD ถึงภาพจะยังห่.างกับcrysis
            แต่ก็ไม่ขี้เหล่นะครับ ข้องข้างใช้ได้ แต่เสียดาย ศัตรูโหดไปนิดนึง
            โดนยิงนิดๆหน่อยๆจะตายเอา พอไกล้ตาย จะมีเพื่อนมาช่วยแบกเราออกนอกพื้นที่สู้รบ
            หล่อ ดิบ เถื่อน ใช้ได้เลยเพื่อนเรา

Comment

ผมวิ่งออกมามัวแต่ไล่ยิงชาวบ้าน โดนโจรสอยจ้อย ถึงว่ามันแบกปืนวิ่งไปวิ่งมา แต่ไมไม่ยิงตรูวะ

Comment

มีคนบอกมาว่าไม่มี movie จริงหรือ ?

Comment

Originally posted by motionman View Post
                  มีคนบอกมาว่าไม่มี movie จริงหรือ ?

ปกติมันก็จะไม่มีอยู่แล้วมั้งครับถ้าจำมะผิดน่ะ

จะมีหรือไม่มีก็แล้วแต่ เล่นได้ก็พอ ขอแค่นี้แหละ

Comment

ไม่มีมูฟวี่หลอ - -
                    สัญญาณอันตราย -*-

Comment

โคตรเซงเลยไม่น่าไปอ่านเม้นมั่วๆ เลย 555+ เลยเผลอลบไปแล้วตอนนี้กำลังโหลดใหม่อยุ๋เนี่ย เซง -*-

Comment

ขี้เกียจโหลดใหม่ เลยเอาCrackจับยัดเข้าISOของCLONEDVD เร็วดี

Comment

อยากเห็นภาพ All Untra High ปรับ AA อัดมิดยัดท่อ จังเลย อยากรู้ว่าจะสวยไหม ใครช่วยจัดให้หน่อยจิครับ

Comment

มีคนยืนยัน นั่งยัน นอนยัน มาแล้วว่าตัวของ Clone dvd กับตัวRazor1191 สามารถเล่นได้โดยการลงแคร็กตัวใหม่ครับ

Comment

เรื่องภาพก็อย่าเอา CRYSIS เป็นบรรทัดฐานสิครับ... ผมว่ามันก้ไม่ขี้เหร่สักเท่าไหร่นะ ไม่ชอบสีสันมันตุ่นๆ
                              ยังไงชอบกล อาจเป้นเอกลักษณ์ของเอ็นจิ้นตัวนี้ก้ได้....ระบบเกมก็ทำมาดีนะ ไม่ใช่แค่ลุยดะท่าเดียว แต่ชอบ
                              เนื่อเรื่องแบบนี้นะ ผมไม่ชอบยิงเอเลี่ยน......อิอิ

ไปไหน มาไหนไม่มีหลงแน่ๆ เพราะมีระบบนำทางแบบนี้

Comment

Originally posted by motionman View Post
                                อ่าว วัยรุ่นเซงเลยอย่างนี้
                                ไม่ยอมนะเนี้ย เกมส์จะมันส์ได้ก็ต้องมีหนังส่วนนึงด้วย ไม่งั้นไม่รู้เรื่อง !!!

Comment

Working...
                                X