Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far Cry 2-Razor1911 มาแล้ว ของแท้แน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวที่ไม่ใช่ โคลนแต่เป้น 3.67 เหมือนกันเล่นได้ไหมครับ ตอบด่วนครับ เพราะลิ้งค์ตัวโคลนผมหมดอายุแล้ว ใครมีช่วยผมทีครับ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
      ตัวที่ไม่ใช่ โคลนแต่เป้น 3.67 เหมือนกันเล่นได้ไหมครับ ตอบด่วนครับ เพราะลิ้งค์ตัวโคลนผมหมดอายุแล้ว ใครมีช่วยผมทีครับ
      ตัวเกมส์
      ของ CLONEDVD ต้องขนาด 3.68GB เท่านั้น
      ของ Razor1911 ต้องขนาด 3.66GB เท่านั้น

ไม่ใช่ขนาดนี้ Fake ทั้งหมดครับ

Edit : ส่วนที่ต่างกัน 0.02 คงรู้นะเพราะอะไรถึงไฟล์ไม่เท่ากัน
      Last edited by Xi44C; 22 Oct 2008, 20:08:23.

Comment

Originally posted by karas100 View Post
        ลองเวป โนว่าเล็กๆ ดูนะครับ ... แปลเป็นอังกิด ไป seach google เอา
        กลัวจะโดนเล่น เพราะขนาดคำว่า C .... K [ยาแก้ไิอ] ยังไม่ให้พูดเลย - -

Comment

Originally posted by Xi44C View Post
          ตัวเกมส์
          ของ CLONEDVD ต้องขนาด 3.68GB เท่านั้น
          ของ Razor1911 ต้องขนาด 3.66GB เท่านั้น

ไม่ใช่ขนาดนี้ Fake ทั้งหมดครับ
          ผมโหลด ชื่อ CLONE DVD READNFO อยู่ 3.67 ตัวนี้เพิ่งลบมะเช้า 55+

Comment

ผมโหลด ชื่อ CLONE DVD READNFO อยู่ 3.67 ตัวนี้เพิ่งลบมะเช้า 55+
            ก็ตัวนี้แหละท่าน CLONEDVD

Comment

FAR CRY 2 CLONEDVD READNFO 3.68 gb

ตัวนี้ก็ใช้ได้ครับ ผมใช้เล่นอยู่

Comment

โหลดในเวปบิทก็ได้ในครับจะเอาเวปเด๋วPMให้ครับ

Comment

FAR CRY 2 CLONEDVD READNFO 3.67 gb ได้ป่าวครับ ของคุณ karas100 เค้าโพสไว้ เพิ้ง30 กว่าๆ เอง แครก โหลดและ ของที่นี้และ แต่ FAR CRY 2 CLONEDVD READNFO 3.67 gb ของคุณ karas100 โหลดแล้วเล่นได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                    FAR CRY 2 CLONEDVD READNFO 3.67 gb ได้ป่าวครับ ของคุณ karas100 เค้าโพสไว้ เพิ้ง30 กว่าๆ เอง แครก โหลดและ ของที่นี้และ แต่ FAR CRY 2 CLONEDVD READNFO 3.67 gb ของคุณ karas100 โหลดแล้วเล่นได้ป่าวครับ
                    ได้ครับ

มันก็คือตัว CLONEDVD นั้นแหละท่าน

Comment

ตัว Clone DVD ทีี่่ขนาด 3.68gb นี่ ตัวนี้เป็นแค่เดโมรึเปล่าครับ ท่านที่ลองแล้ว ช่วยตอบหน่อยครับ ถ้าเกิดใช่ก็กะว่าจะรอโหลดตัวเต็มทีเดียวเลยดีกว่าอะครับ

Comment

ภาพสวย ไม่กินสเป็ค มีDX10 ขอบอก

อิอิ

Comment

Originally posted by Pomelo View Post
                          ตัว Clone DVD ทีี่่ขนาด 3.68gb นี่ ตัวนี้เป็นแค่เดโมรึเปล่าครับ ท่านที่ลองแล้ว ช่วยตอบหน่อยครับ ถ้าเกิดใช่ก็กะว่าจะรอโหลดตัวเต็มทีเดียวเลยดีกว่าอะครับ

นี่แหละตัวเต็มละครับ

และ เกมส์ Farcry 2 ทางผู้ผลิตบอกจะไม่มี Demo ครับ

Comment

ปรับ Very High แล้วไหงภาพเห่ยแบบนี้หว่า ต้องลอง Ultra แล้วละ

Comment

Originally posted by Xi44C View Post
                              นี่แหละตัวเต็มละครับ

และ เกมส์ Farcry 2 ทางผู้ผลิตบอกจะไม่มี Demo ครับ
                              ขอบคุณมากครับ ว่าแล้วก็เอาบ้าง โหลดมานโลด ^ ^

Comment

อยากเล่น อ๊ากกกกก

Comment

Working...
                                X