Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็กนี้พอปรับสุดป่าวคับช่วยบอกหน่อยคับ

Comment

• Originally posted by dewkingpin View Post
      สเป็กนี้พอปรับสุดป่าวคับช่วยบอกหน่อยคับ
      สบายๆ

Comment

• แแจ่มครับ

Comment

• VDO Drift 6แสนกว่าของผมนะคร้าบบ
          http://www.youtube.com/watch?v=A37c99XCzwo

Comment

• อิอิ อยากโชว 3.2ล้านมั่งแต่คงเล่นอีกรอบไม่ไหว 55+

Comment

• มีแบบ bit ไหมนิ - -

Comment

• เล่นไม่ได้ครับ

กดไอคอนเข้าเกมแล้วนิ่ง เลย > <
                ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Comment

• Originally posted by 5-zigen View Post
                  อิอิ อยากโชว 3.2ล้านมั่งแต่คงเล่นอีกรอบไม่ไหว 55+
                  อัดVDOมันทุกครั้งที่เล่นเลยครับ มันต้องมีสักครั้งหล่ะที่ได้อีกรอบ ฝึกเข้าไว้เดี๋ยวก็ได้ครับ จะได้ชินกับแรงกดดันเวลามีคน(คอมพ์)จ้องมองด้วย ถ้าHDDไม่เต็มซะก่อนนะ อิๆ

ปล. เมื่อก่อนผมเล่นNFSU2วันละ2ชั่วโมง จะเอาเท่าไหร่ก็ได้เลยสั่งได้ดังใจ สำหรับตอนนั้นนะ ฝึกเยอะๆเข้าไว้ครับ สักวันท่านจะเป็นDrift King~

Comment

• Originally posted by CharlesZ View Post
                    เล่นไม่ได้ครับ

กดไอคอนเข้าเกมแล้วนิ่ง เลย > <
                    ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
                    ถ้างั่นใจว่าเสปกผ่านแน่ลองกดเข้าอีกครั้งครับ ของผมก็เป็น กดครั้งแรกไม่เข้าต้องครั้งที่2

Comment

• พวกท่านใช้อะไรเล่นกันหรอครับ

ผมใช้คีบอร์ดเล่นอะ ได้ไม่เกินแสน สักที เหอๆ
                      Last edited by papae; 12 May 2008, 21:55:20.

Comment

• ผมใช้พวงมาลัย Logitech MOMO

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
                          ถ้างั่นใจว่าเสปกผ่านแน่ลองกดเข้าอีกครั้งครับ ของผมก็เป็น กดครั้งแรกไม่เข้าต้องครั้งที่2
                          http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=329909

spec ตามนี้อ่ะครับ

กดไปหลายทีเหมือนเดิมทุกรอบเลยครับ

Comment

• ลองลงใหม่ดูคับ ไม่ก็ลองเปลี่ยนเวอชั่นการ์ดจอ

Comment

• Originally posted by 5-zigen View Post
                              ผมใช้พวงมาลัย Logitech MOMO
                              ก็ถึงว่า... เข้าโค้งซะได้เป็นล้านมันต้องอุปกรณ์ระดับนี้หล่ะครับ
                              ผมใช้Logitech ChillStream (XboX360 For WindowsจากLogitech)ตัวใยลายเซ็นนี่หล่ะครับ เซ็นเซอร์ละเอียดดีแต่ยังสู้พวกพวงมาลัยไม่ได้ครับ

Comment

• Logitech MOMO สนนราคากลางประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Comment

Working...
                                X