Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โค้งแรก สนามแรก -_-'''

ใครเลี้ยวเนียนๆบ้างครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ปล.ท่าน armyman ใช้โปรแกรมไร cap รูปครับ ผม cap ไม่ติด T___T

Comment

กดPrtScr ก็ได้หนิคับ

นี่คือการดริฟ กาก - -

Comment

เกมส์ในยุค Next Gen ต้องเป็นแบบนี้คร้าบบบ สุดยอดดดดดดดดดดดดด!! กว่าที่เคยสำผัสมา

Comment

Originally posted by BethGibbons View Post
          โค้งแรก สนามแรก -_-'''

ใครเลี้ยวเนียนๆบ้างครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ปล.ท่าน armyman ใช้โปรแกรมไร cap รูปครับ ผม cap ไม่ติด T___T
          เค้าใช้Frapsอ่ะครับ แล้วก็เลือกให้มันถ่ายOverlayติดFrame Ratesมาด้วย

โค้งแรกหลังจากเล่นมาสัก3รอบผมเริ่มเลี้ยวได้เนียนแล้วครับ แต่ใช้จอยอนาลอกเล่นนะ คีย์บอร์ดไม่เคยลองครับ

Originally posted by 5-zigen View Post
          ดริฟได้เท่าไรกันบ้าง ผมได้ 360k+ เองไม่เคยชนะคอมเลย
          681,020ครับ กำลังแปลงVDOอยู่ ว่าจะUploadลงYoutubeอีกสักอัน
          ตั้งแต่เล่นมาเพิ่งชนะมันทีเดียวนี่หล่ะ

อันนี้VDOตอนฝึกครับ http://www.youtube.com/watch?v=Y6FyCC6vpSw
          Last edited by Beaver_XT; 12 May 2008, 16:35:52.

Comment

เย้ ทำลายสถิติใหม่ 55

Comment

สถิติใหม่ ยาวปายๆๆ

Comment

ผมได้ เเสนเดียวก็ดีใจเเล้วครับ

- -

Comment

น่าสนุกจังครับ - -

Comment

โอ้วส์ อึ้บๆๆ 2.7m - -

Comment

• แงๆๆ
                      คอมเครื่องที่เล่นเมื่อวานดันส่งบอร์ดไปเครมดันของหมดรอ3-5วัน
                      ใช้คอมสำรองFX6200GTรันไม่ได้
                      เซงๆๆ

Comment

• โอ้ว~ เม่~ เจ้า~!! Driftทีละ2ล้าน

Comment

• เอาเข้าไป 3.2M!!

Last edited by 5-zigen; 12 May 2008, 18:56:08.

Comment

• สงสารคอมพ์มันบ้างเถอะครับ ป่านนี้พี่แกร้องไห้ขี้มูกโป่งแล้วว

Comment

• อิอิอิ แรกๆ นั่งเซง ทำไมมันเล่นยากจังฟะ

พอเล่นไปเล่นมา เริ่มรู้การเลี้ยว เข้าโค้งเป็น เห้ยขึ้น 2ล้าน 555
                              Last edited by 5-zigen; 12 May 2008, 19:17:21.

Comment

• เล่นแล้วภาพแตก แต่เกมอื่นดันไม่แตก

Comment

Working...
                                X