Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ปลุกผีเกมเก่า) Street Legal Redline เกมแต่งรถใต้ดินสุดแจ่ม ที่คุณไม่ควรมองข้าม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ^
    ^
    ขอแหล่งที่มาของช่วงล่างหน่อยได้ไหมครับ ^^

Comment

• ใน Streetlegalmods มีอยู่ครับ

ลาไปด้วย FN2

Comment

• รบกวนท่าน cinz ขอลายแทงที่มา FD2 และ Tein N1 ด้วยขอรับ

Comment

• FD2 เอาอันนี้ไป Search ใน Google ครับ "fd2_civic_23072010_2.rar" หาที่เป็น 8 MB นะครับ 4MB ก็มีแต่ผมโหลดอัน 8MB แต่เวลาเอาไปวิ่งไม่ค่อยเวิกเท่าไหร่ แอบมีบัคเล็กน้อย

DC5 Circuit Spec

ส่วนช่วงล่าง ก็ตามที่บอกครับ เข้าไปโหลดใน D/L Area ของ Streetlegalmods ครับ มีอยู่ ลองอ่าน Details ของ Mod นั้นๆ ก็ได้ครับ มันจะมีรายละเอียดที่เขียนว่า Tein,Greddy,K-sport,HKS เป็น Pack รวมมาให้ Mod นี้ สามารถปรับ Camber, Toe, Spacer ได้อีกด้วย แจ่มนะเออ

ปล. 221mwm ไม่แน่ใจว่า Support ไหมนะต้องลองดู เพราะผมอัพเป็น 221le แล้วครับ เพราะอยากได้รถ v.230 มาแต่งบ้าง
          Last edited by cinz; 9 Jan 2012, 16:48:50.

Comment

• ผมเล่นแล้วหลุดบ่อยมากๆจนไม่เล่นแล้ว พี่ๆท่านใดใจดีขอลายแทงตัวที่มันดีๆหน่อยนะคับ ^^

Comment

• Search Google ว่า "221mwm.rar" ตัวเกมส์เพียวๆ Original ครับ

เล่นมาครบทุกเวอร์ชั่นและครับ 221 221mwm 221le 230

221le - 230 ตัวเกมส์จะหลุดบ่อย แต่ถ้าอยากเล่นแบบไม่หลุดแนะนำ 221mwm ครับ แต่ Mod จะน้อย ได้อย่างเสียอย่างครับ
              Last edited by cinz; 9 Jan 2012, 21:20:13.

Comment

• Comment

• รบกวนท่านที่มี mod ระเบิดห้องเครื่องของ v.221mwm
                  คือของผมใช่อันที่ในกระทู้หน้า9แนะนำแต่มันใช้ไม่ได้อะคับ รบกวนของจากท่านที่มีหน่อยคับ ขอบพระคุณมากๆคับ

Comment

• Search google ว่า "SLRR Editor 2.1.rar" ครับ มีอยู่

Last edited by cinz; 11 Jan 2012, 20:47:43.

Comment

• R34 Drag

Comment

• ท่าน cinz ปรับภาพได้งดงามสมจริงมากครับ รบกวนชี้แนะเพื่อเป็นแนวทางด้วยครับ

Comment

• ขึ้นอยู่กับ Card จอด้วยนะครับ แรงมากแรงน้อยปรับแต่พองามตามกำลัง

ไปที่ Control center ของ vga ครับ แล้วไปค่าในส่วนของ 3d ครับ ลองไล่ตั้งแต่ anti-aliasing ให้ค่า x สุดดูครับ ภาพจะคมขึ้นครับ

ลองดูครับ ไม่ทราบว่าใช้ค่ายไหนกัน ผมใช้ค่ายแดง ไม่รู้ค่ายเีขียวจะมีภาพตัวอย่างให้ดูก่อนหรือเปล่า ว่าถ้าเราปรับสุดภาพจะละเอียดประมาณไหน

Comment

• ข้อวิธีการแต่งช่วงล่าง กับการใช้งานรถหน่อยครับ

เช่นแดรกแต่งยังไง ดริฟแต่งยังไง ประมาณนี้ครับ

Comment

• ตามจริงแล้วรถ drift ข้างหลัง โช๊คกับสปริงต้องแข็งๆ ครับ ด้านหน้าล้อ camber อาจจะซัก -3 -4 หลังไม่ทราบครับ จริงๆ แล้วมีมุม Toe อีกครับ

รถ drag ถ้าขับหลัง camber อาจจะเป็น + ซัก 2 ถ้าขับหน้า camber ก็เป็น - ครับ

เครื่อง mazda นะไม่ใช่ 4a

Last edited by cinz; 13 Jan 2012, 18:08:54.

Comment

• 2JZ 3.4L 402 ดีสุด 7.7

Comment

Working...
                                X