Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ปลุกผีเกมเก่า) Street Legal Redline เกมแต่งรถใต้ดินสุดแจ่ม ที่คุณไม่ควรมองข้าม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ mod แจ่มๆมาแบ่งหน่อยครับ

Comment

• มีใครเป็นแบบผมมั่งอ่ะครับ mod ระเบิดห้องเครื่อง eror ระเบิดไม่ได้เซงเลย ต้องลบเกมส์ลงใหม่ ไม่รู้ว่าลงmodไหนไปเลยเป็นแบบนี้

2.2.1 MWM ครับ กำลังจะเริ่มทำ ke70 mod ก็เน่าซะก่อน

Comment

• ใครพอจะมี mod แม็ก 15นิ้ว กับยางแก้มเตี๊ยๆมั่งอ่ะคับ พอดีที่ผมมีอยู่ขอบยางมันหนา ใส่แล้วมันไม่เหมาะกับ ke70

Comment

• ในเว็ปมีหมดครับ ลองหาดูครับ

Download Area

http://www.streetlegalmods.com/index.php

Comment

• ผมหลุดตลอดคับ ไม่รู้เป็นไร เซงอย่างแรง ฮ่าๆๆ

Comment

• ผมมาใหม่คับ แนะนำmod ที่ไม่บัคหน่อย พอดีจะเข้าไปโหลดตัวแก้บัคมาแต่เข้าไม่ได้ เพราะใช่เน็ตที่มันไม่ให้เข้าmediafire คับ

Comment

• นี่รถผมครับ คันแรกเลย ยังไม่มีคันอื่น ^^
                และผมยังไม่ได้ลงmodเครื่องเลยครับ เลยต้องใช้เครื่องในเกมก่อนครับ
                แต่ในรถแจ่มมากครับ ใส่เบาะ กับพวงมาลัยรถ เหมือนรถแข่งเลยครับ
                แล้วที่ผมแต่งรถในเกมมาเนี่ย ผมไม่ได้ลง LE2MWM ครับก็เลยไม่มีmodรถคับ
                Attached Files
                Last edited by kong555; 1 Jan 2012, 17:27:38.

Comment

• ทำไมผมลง LE2MWM final v5 แล้วมันยังบัคอยู่เลยครับ

Comment

• คันใหม่ ลงmodล้อแม็กกับยาง ใส่พวงมาลัยmomo แจ่มเลยครับ
                    StreetLegal_Redline 2012-01-01 18-35-13-26.jpg

Comment

• รถกระบะมาและ 750 ใส่ถังน็อตมา6ถัง
                      StreetLegal_Redline 2012-01-01 19-36-41-64.jpg
                      StreetLegal_Redline 2012-01-01 19-37-07-50.jpg

Comment

• สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน

FANPAGE : Street Legal Racing Redline Thailand

Comment

• Lamborghini Miura
                          StreetLegal_Redline 2012-01-02 15-59-52-45.jpg
                          StreetLegal_Redline 2012-01-02 16-00-13-93.jpg

Comment

• SLRR Editor 2.1 ใช้ยังไงหรอครับ

Comment

• Originally posted by kong555 View Post
                              SLRR Editor 2.1 ใช้ยังไงหรอครับ
                              เปิดโปรแกรมขึ้นมาครับ.. ที่ icon มันจะเป็นรูปรถสีแดงๆ ชื่อไฟล์ "SLRReditor2.exe"

พอเปิดขึ้นมา.. ให้ทำการเลือกที่ "Choose SLRR directory" .. แล้วทำการเลือกตัวเข้าเกมที่เป็นนามสกุล .exe

จากนั้นคลิก open แล้วกด OK

จะขึ้นรายชื่อรุ่นรถต่างๆ มากมายที่มีอยู่ในเกม ถ้าเราต้องการจะระเบิดห้องเครื่องนั้นๆ

ให้เลือกรุ่นรถที่มีอยู่ แล้วเลือก "Edit Engine Blocks" แล้วทำการเลือก "Select All" จากนั้นกด "save"

ประมาณนี้ครับ

Comment

Working...
                              X