Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาชมกัน โชว์ห่วย F.E.A.R: PROJECT ORIGIN ล่า หลอก หลอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซะงั้น rep บน เปลี่ยนชื่อ ไฟล์ ไม่ครบหรือเปล่านี้กะ โหลดตัวแรก มา ลงเล่นได้แล้วนะ

อยากจะถามว่า ไอ้เครื่องหมาย กากบาท ในเกม อย่างเยอะ มันมีความหมายแฝง อะไรมั้งไหม

นอนล่ะ ไม่ไหว ง่วง กว่าจะทำให้เล่นๆได้ เพลินเลย

ใครจะว่าไม่สวยไง ผมก็ ว่านั้นมันก็ สวยพอควรแล้วนะ

สะดุ้ง กับ เสียงเวาเจอ ศพ ไปหลายที
    Attached Files

Comment

Originally posted by Zemos View Post
      ผมยังลงไม่ได้เลย พอดีโหลดตัวแรกมา เห็นวิธีทำแล้วแต่ไม่ผ่านคำสั่งที่3อะ ใส่แล้วนิ่งไม่ครบ137ไฟล์ -*-

ของผม มันแตกไฟล์เสร็จสมบูรณ์ที่ 116 ไฟล์เองนะ แล้วมันก็ให้กดปุ่มใดๆเพื่อจบกระบวนการ

Comment

ที่โหลดมาเพราะแค่อยาก ขับหุ่นยนต์แค่นั้นเอง ตอนนี้ลบทิ้งไปแระแต่กลับไปโหลดของDIEใหม่เบื่อหั่นไฟล์

Comment

ผมเจอ บัคตั่งกะ Demo แล้วอ่าครับยิงปืนอยู่ดีๆลูกดันไม่ออก แต่มีกระสุนออกมาจากปืน 555+ ฮามากครับ ศัตรูยืนยิ้มเลย
          ตอนแลกผมก็นึกว่าระบบเป็นเหมือน Farcry2 ที่มีปืนพัง แต่มาดูดีดีมันไม่ใช้ละ กด R รัวๆ ก้แล้วไม่หายแถมเปลียนปืนไม่ได้อีกสุดท้าย
          ต้องตายถึงจะหาย 555+
          รึผี Alma หว่า - -

Comment

ของผมแก้แคร็กแล้วเป็นภาษารัสเซียนะครับ จะแก้ไงดีอะ

Comment

Originally posted by armyman View Post
              ของผม มันแตกไฟล์เสร็จสมบูรณ์ที่ 116 ไฟล์เองนะ แล้วมันก็ให้กดปุ่มใดๆเพื่อจบกระบวนการ

ของผมตอนลงบอกมี 137 แต่ลงยังไงก็ได้แค่ 116 แต่เข้าเล่นได้ ลองเล่นไปนิดเดียวไม่รู้ว่าจะมีไรผิดปกติรึเปล่า *0*

Comment

ช่วยด้วยครับ FEAR 2 ของผมยิงแล้วเลือดไม่สาดอ่ะครับ ต้องปรับตรงไหนครับ

Comment

Originally posted by Zarcorn View Post
                  ของผมแก้แคร็กแล้วเป็นภาษารัสเซียนะครับ จะแก้ไงดีอะ
                  สร้าง text document ขึ้นมาแล้วใส่ค่า

Windows Registry Editor Version 5.00

[HKEY_CURRENT_USER\Software\Monolith Productions\FEAR2\1.00.0000]
                  "Language"="en"

แล้วบันทึกเป็นไฟล์ .reg ครับ เช่น F.E.A.R 2.reg จากนั้นก็ดับเบิ้ลคลิกไฟล์
                  แล้วตอบ Yes 2 ครั้งเพื่อลงทะเบียนไฟล์เป็นภาษาอังกฤษครับ

เครดิต undarkms แห่ง สยามบิต

Comment

Originally posted by 420jah View Post
                    ช่วยด้วยครับ FEAR 2 ของผมยิงแล้วเลือดไม่สาดอ่ะครับ ต้องปรับตรงไหนครับ

http://www.mediafire.com/?zqrh4zmxzxm

แพทช์ปลดโหมดเลือดสาดนั้นเอง ยิงที เลือดกระฉูด สำหรับขาโหด
                    แตกไฟล์แล้วนำไฟล์ LayerL.Arch01 ไปไว้ในโฟลเดอร์ของเกม
                    แล้วทับไฟล์เดิม (Blackup ไฟล์เดิมไว้ก็ดีครับ) จากนั้นเข้าเกม
                    แล้วจะเห็นหัวข้อ Full Violence [ NO ] ปรับเป็น [ YES ] แล้วก็ลุย!

แล้วจะเลือดสาด เหมือน ตอน demo

เครดิต ท่านเดิม - -'
                    Last edited by Violent; 12 Feb 2009, 13:58:17.

Comment

Originally posted by Violent View Post
                      http://www.mediafire.com/?zqrh4zmxzxm

แพทช์ปลดโหมดเลือดสาดนั้นเอง ยิงที เลือดกระฉูด สำหรับขาโหด
                      แตกไฟล์แล้วนำไฟล์ LayerL.Arch01 ไปไว้ในโฟลเดอร์ของเกม
                      แล้วทับไฟล์เดิม (Blackup ไฟล์เดิมไว้ก็ดีครับ) จากนั้นเข้าเกม
                      แล้วจะเห็นหัวข้อ Full Violence [ NO ] ปรับเป็น [ YES ] แล้วก็ลุย!

แล้วจะเลือดสาด เหมือน ตอน demo

เครดิต ท่านเดิม - -'
                      ใจคับ

ได้แล้วว ^^

Comment

สั่งซื้ออย่างรวดเร็ว เมื่อวานซืนโทรไป ยังไม่มา เมื่อวาน sms มาบอก เำกมส์มาแล้ว อุๆ บริการดีจัง รอเล่นอย่างเดียว

Comment

แย่แล้ว ด่านหลังๆ กระสุน ชักหมด มันแห่ กันมาเยอะจริงๆ - -' แชพเตอ 2 ไม่ค่อยหลอนเลย อะ ออกแนวๆ ธรรมดา แต่ศพ เยอะเจงๆ

สงสัย ต้องเตรียมหา trainer ี unlimit ammo ล่ะ แชพเตอ 3 ปืนชักจะหลายแบบ มีแต่ ชอตกัน ตก ตุไมไ่ด้ใช้วุ้ย

กระสุนหายาก

Comment

ใช่ตัวที่ลงยากๆ ที่ให้เเตก 137 เเต่ได้ 116 มีใครเล่นจบไหมครับ ช่วยบอกที่จะได้ไม่ต้องโหลดใหม่

Comment

ได้หุ่นยนต์ มาแหละ แชพเต้อ 5 หลังๆ sniper / elite Armor โผล่มาเยอะจิง

ยังมี วิญญาณแถม

ยัย alma ระเบิดพลัง ขุ่อีก ชักเริ่ม มีปาศาจ โผล่มาเยอะ ยิงกันมั่วเลย 4 ฝ่าย- -'
                              Attached Files

Comment

กำลังรอตัว Full-Rip อยู่ตัวเตมโหลดไม่ไหว - -*

ตอนนี้เดล่น Dark Sector รอก็แจ่มนะอิอิ

Comment

Working...
                                X