Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาชมกัน โชว์ห่วย F.E.A.R: PROJECT ORIGIN ล่า หลอก หลอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by phoodit View Post
    ใช่ตัวที่ลงยากๆ ที่ให้เเตก 137 เเต่ได้ 116 มีใครเล่นจบไหมครับ ช่วยบอกที่จะได้ไม่ต้องโหลดใหม่
    เล่นจบครับ ผมค้างเหมือนกันเลยลองเล่นดู

จบครับ ลุย เลย !

Comment

ภาพสวยแล้ว

9600Gt เปิดสุดหมด 1400*900

เกมหนุกดีนะ

ใครว่าไงผมว่าเจ๋งแล้วล่ะ

Comment

เคลียรแล้วครับพี่น้อง

แอบหลอนมากมายครับ

รู้สึกจะมีภาคต่อนะครับ

แอบสปอยย
        VV
        VV

ตอนจบ สาวน้อยจับมือเราไปจับท้องมัน (ทำนองว่ามันท้อง อันนี้คิดเองครับ)

Comment

กะ alma เธอท้อง นี้นา ตัวเอก โดนอื้บ คาเก้าอี้ เลย - -'

กะโดนหักหลัง ผ่าตัดดัดแปลง ให้มีพลังเหมือน อัลม่าจัง แล้วตอนแรก จะส่งมาเพิ่ม ให้แกร่งว่า อัลม่า แล้วจะต่อเข้าระบบ ส่งไปปราบ เธอ

แต่พอมาถึง โดนเจ้าของโครงการหักหลัง บอกว่า ถ้า ฆ่าอัลม่า ไป โครงการต่อไปของเธอก็จะจบด้วย มันยอมไมไ่ด้

ก็เลย ถูกส่งมาให้เป้น สามี อัลม่าจังแทน ท้องเลย อย่างไว ไปอยุ๋กินกัน รอตัวเสริม น่าจะมีแน่ๆ
          Attached Files

Comment

อยากเห็นว่าเกิดอะไรที่เก้าอี้อะครับ?

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              อยากเห็นว่าเกิดอะไรที่เก้าอี้อะครับ?
              นั้นอะดิ เห็นเค้าว่า อัลอ่า orgasm ด้วย แต่เล่นๆไปยังไม่ยักกะเห็นเลย

ใครก็ได้ช่วยบอกที่เถอะว่ามันตอนไหนนิ งง

Comment

เ้อ้า กะ ตอนที่กำลัง สุ้กับเพื่อน อีกมิติไง พอปิดเครือง (หลายรอบ)มันก็ ตัดมาที่ ภาพอัลม่า กำลัง นั่งทุบอะไรสักอย่าง (ทุกรอบ ไม่กี่วิ เช่นกัน)

นั้นนะแหละ - -'

Comment

เอ้า SPOIL เต็มเลยวุ๊ย...ไม่เล่นแมร่งและ...งุงิ
                  น่าจะใส่ [SPOIL] ตรงชื่อกระทู้ด้วยอ่ะ...

Comment

อาาาาาาาาาา กับอัลม่านี่สนุกจริงๆ ตอนจบพระเอกบอกเงี้ย

Comment

ไม่อาว เดี๋ยวเมา

Comment

ตกลงแผ่นแท้มาแล้วเหรอ ทำไมโทรไปถามที่ c-plus เขาบอกว่ายังไม่มาเลื่อนวันอีกตังหาก

นี้เป็น email ตอบกลับจาก c-plus ครับ

ผมได้ตรวจสอบกับบริษัท newera แล้วครับ เค้าแจ้งมาว่าไม่ได้นำสินค้าตัวนี้เข้ามาครับ ซึ่ง ณ ตอนนี้เท่ากับว่าประเทศไทยจะไม่มีของแท้ขายครับ เนื่องจากตามหลักเกมนี้ได้วางจำหน่ายตั้งแต่วันที่ 10/2/52 ครับ

Comment

FEAR 2 : เป็นชู้กะผี ซะงั้น เห้อ

ปล. ผมว่ายิ่งเล่นรุสึกมันไม่เหมือน FEAR ไงไม่รุ มันหลอนในแบบทีี่ไม่ใช่ FEAR นะ แต่ก็หลอนแบบแปลกๆ

ปล2. ผมว่าเป็นเกมเดียวที่รุสึกดีใจที่ได้เจอกับพวกทหารศัตรู อย่างบอกไม่ถูก

Comment

Originally posted by Zarcorn View Post
                            FEAR 2 : เป็นชู้กะผี ซะงั้น เห้อ

ปล. ผมว่ายิ่งเล่นรุสึกมันไม่เหมือน FEAR ไงไม่รุ มันหลอนในแบบทีี่ไม่ใช่ FEAR นะ แต่ก็หลอนแบบแปลกๆ

ปล2. ผมว่าเป็นเกมเดียวที่รุสึกดีใจที่ได้เจอกับพวกทหารศัตรู อย่างบอกไม่ถูก
                            เห็นด้วยอย่างมาก ถึงมากที่สุด

อยากเจอทหาร ดีก่าไอตัวคลานๆอ่ะ

Comment

FEAR. 2

เมื่ออยู่คนเดียว... เหงาเว๊ย (ระแวง)

เมื่อเจอไอ่ตัวที่คลานมา ... บรึ๋ย !!!

เมื่อเจอ Alma ... กรี๊ด

เมื่อเจอทหารข้าศึก ... ไชโย !!! มีเพื่อนแว้ว...

Comment

อารมณ์เดียวกัน
                                - อยู่คนเดียว... กุจะเจอไรวะ
                                - ไอตัวคลาน... เมื่อไรจะหมดวะ (รำคาญ)
                                - Alma... เอากุอิกแล้ว
                                - ทหาร... ดีใจแทบตาย กุได้มันส์แล้ว

Comment

Working...
                                X