Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาชมกัน โชว์ห่วย F.E.A.R: PROJECT ORIGIN ล่า หลอก หลอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาชมกัน โชว์ห่วย F.E.A.R: PROJECT ORIGIN ล่า หลอก หลอน

เพิ่งลงเสร็จ ทำตั้งนานหลายขั้นตอนกว่าจะได้เล่น ทำเอาเวียนหัวไปไม่น้อยเลย อิอิ
    มาดูภาพเกมในช่วงแรกที่เล่นไปก็แล้วกัน ภาพเยอะหน่อยนะครับ ในเกมนี้ผมว่ากราฟ
    ฟิคจัดว่าธรรมดาไปหน่อยนะสำหรับเกมในยุคนี้ คล้ายๆกับเอาเอ็นจิ้นตัวเดิมมาปรับปรุง
    ส่วน AI และเกมเพลย์จะเป็นเช่นไรก็ต้องลองกันยาวๆ ความชอบของคนเรามันไม่เท่ากัน

มีออฟชั่นปรับแต่งกันได้เต็มที่เลย

มาอีกแย้ววววววววววว......อิอิ

มิตรสหายร่วมทาง

ภาระกิจแรก

ศพแรกที่เจอ

เจอลอบกัดซะแระ

ปะ ฉะ ดะ

แว๊กกกกกกก..เจอบั๊คแรกในการเล่นซะแระ อีนี่มันดันมายืนขวาง ผมเลยออกจากมุมไม่ได้
    เลยต้องรีสตาร์ทใหม่...อิอิ

เย้ ดูดได้ 75 % แล้ว ดีใจจัง

Comment

ทำวิธีไหนเล่นได้ครับ ผมยังไม่ได้ลองวิธีที่มันยาวๆเลย - -

Comment

ถ้าเทียบมาตรฐานปัจจุบันถือว่าทำออกมาได้ค่อยข้างตกยุคนะ AIกับเกมส์เพลย์เหมือนเล่นภาคแรกอยู่เลย
        ถ้าตีเป็นคะแนนรีวิวก็อยู่ในหมวดพวกเกมส์ 7-7.5 คะแนน เล่นเอาแก้เซ็งได้อย่างเดียว
        ปล.เรื่องbugผมติดตอนหน้าลิฟ ดันวิ่งไปมุงดูศพเพื่อนกับเขาด้วย มันขนาบซะซ้ายขวาออกไม่ได้เลย 55

Comment

ผมก็ว่างั้นแหละ กราฟฟิคตกยุคไปหน่อย......มิน่ามันถึงได้ลื่นเอาลื่นเอา....อิอิ

Comment

เพื่อนไม่น่าตายเลย ซึ้ง

Comment

คุ้มใหมเนี่ย12gb

Comment

เปิดเลื่อนๆลงมาเจอหน้าผู้หญิงผมล่ะสะดุ้งเลย ทำหน้าอย่างหลอน(นี่ขนาดตูยังไม่ได้เล่นนะนี่-*-)

Comment

รบกวนPM ยาแก้ไอของท่านให้ผมหน่อยได้ไหมครับ
                  มีตัวเกมแล้วแต่ไม่มียาแก้ไอ - -

Comment

โห!!!!!!!! เลือดกระจาย

Comment

ดีแล้วครับ ระดับภาพไม่เทพมาก ขอแค่เลือดสดๆ เนื้อชุ่มๆ[ยังไง]ก้อพอแล้วครับ

Comment

เลือดด เลือดดด เลือดดดด

Comment

มันไม่ได้ สำคัญี่ภาพ ภาพเทพ ต้องซื้อเครื่องใหม่เล่น? ตายพอดี

มันอยุ่ที่ gameplay + เนื้อเืรื่องต่างหาก

Comment

มันน้ำแดงชัดๆ

Comment

ผมยังลงไม่ได้เลย พอดีโหลดตัวแรกมา เห็นวิธีทำแล้วแต่ไม่ผ่านคำสั่งที่3อะ ใส่แล้วนิ่งไม่ครบ137ไฟล์ -*-

Comment

Working...
                              X