Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเล่นไปถึงเควสที่ให้ไป สัมภาษณ์งานครับ ต้องซื้อสูตร มี ไทค์ และก็ลองเท้าสมาร์ท ซื้อมาจนหมดยังเข้าสัมภาษณ์ไม่ได้เลยงงครับว่าต้องทำยังไงช่วยบอกทีงับ

Comment

กำได้เเล้วครับ มานห้ามใส่แว่นพระเจ้าใครไปสัมภาษณ์งานถอดแว่นด้วยนะครับ ถ้าสายตาสั้นแย่เลย - -" เควส ชื่อinterview น่ะครับ

Comment

ติดตรงนี้

คือผมเล่นถึงตรงนี้อะคับ ที่เกมให้เราขึ้นไปใช้สไนเปอร์สุมยิงจากบนตึก ผมไม่รู้ว่าต้องยิงใครอะคับลองยิงแล้วก้อต้องกดเริ่มใหม่ทุกครั้งเลย ตัวเลือกยิงน่าจะมีแค่4คน คือ คนที่ยืนอยู่ก่อน2คน อีก2คนที่ลงจากรถมา ไม่ทราบว่าต้องยิงใครอะคับ ใครผ่านไปแล้วช่วยทีนะ

Last edited by deathmans; 7 Dec 2008, 21:20:11.

Comment

ตอนนี้ถึงภารกิจ เพื่อนชายกลายเป็นตุ๊ดแล้วครับ 55+

Comment

URL=http://www.uppicth.com/show.php?filex=e5496e861ae88ef051dd02a57ddb7eda.JPG][/URL]เรียนต่อต่างประเทศdiamond
            ด่านนี้ทำไงอะพอไปถึงจุดเหลืองๆมันหายไปงะ

Comment

Originally posted by deathmans View Post
              คือผมเล่นถึงตรงนี้อะคับ ที่เกมให้เราขึ้นไปใช้สไนเปอร์สุมยิงจากบนตึก ผมไม่รู้ว่าต้องยิงใครอะคับลองยิงแล้วก้อต้องกดเริ่มใหม่ทุกครั้งเลย ตัวเลือกยิงน่าจะมีแค่4คน คือ คนที่ยืนอยู่ก่อน2คน อีก2คนที่ลงจากรถมา ไม่ทราบว่าต้องยิงใครอะคับ ใครผ่านไปแล้วช่วยทีนะ
              ภารกิจนี้คือให้เราคุ้มกันเพื่อนของเราที่ลงมาจากรถคับ ต้องรอให้เพื่อนทั้ง 2 คน เจรจาไปสักพัก ฝ่ายตรงข้ามมันจะชักปืนออกมา เราก็เริ่ม ยิงได้เลยคับ

Comment

อ่า ขอบคุณมากคับผ่านแย้ว

Comment

Originally posted by deathmans View Post

ขอตอบท่านนี้ละกัน

ไม่ได้มี 4 คน คับ ประมาณ 6 - 8 นี่ละ แต่ ..

4คนแรกที่เห็น 2 คนด้านนอกเพื่อนเราคับ = =

ไอ้พวกด้านในยิงเลย

แสดงว่า ข้าม Replay อะดิ ยิงๆๆ 555+ แต่ระวังยิงเพื่อนละคับ = = จำหน้ามันไว้เอิ๊กๆ

ลองดูนะคับไม่ยากๆ

Comment

กำ - - ผมมาช้าหรือนี่

Comment

ตอบอีกอันนะ คือว่าต้องโทรไปตามเบอร์ที่เพื่อนส่งข้อความมาครับแล้วตามหาคนั้น (บอกใบ้ให้เค้าใส่ฮูดสีเหลือง)
                      อย่าเพิ่งทำอะไรนะครับรอดูไปก่อนแล้วโทรไปอีกรอบแล้วค่อยเข้าไปใกล้ๆพอวิ่งหนีก็ไล่เก็บเลยครับ

Comment

ถามเกี่ยวกับเพื่อนครับว่าเพื่อนแต่ละคนมีความสามารถพิเศษอะไร

Comment

Roman - โทรเรียกรถแทกซี่ได้ ไม่เสียตังค่ารถ (ปลดล็อคตอนความชอบ 60%)
                          Jacob - เรียก jacob มาขายอาวุธให้เรา โดยจะถูกกว่าที่ร้าน (ปลดล็อคตอน 75%)
                          Brucie - เรียก Brucie ให้เอา ฮ.มารับไปส่้งที่ต่างๆ (ปลดล็อคตอน 75%)
                          Dwayne - เรียกกำลังเสริม (ปลดล็อคตอน 60%)
                          Packie - โทรเรียกแล้ว Packie จะให้ระเบิดที่ติดโทรศัพท์มา (ปลดล็อคตอน 75%)

Comment

ถ้าจะให้ดี ใครติดตรงไหน ไปไม่เป็นตรงไหน บอกชื่อมิชชั่นมาครับ จะได้พอหาทางไปได้ถูก

Comment

ตืดมิชชั่ที่ให้ขโมยรถตำรวจหลังจากูกจับตัวไป

แล้วให้ไปตามรถตู้ 3 คันมันให้ทำอะไรอะครับ

Comment

ขับหารถตู้ พอเจอแล้วเอารถไปจอดข้างๆ รถตู้ มันจะมีคัน 1 ที่เป็นโจร

Comment

Working...
                                X