Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ติด ตรงนี้อะคับ คือเหมือนเกมจะให้ผม หารถตำรวจแล้ว ใช้คอมพิวเตอร์บนรถ มั้งนะ - - ตอนนี้ผมก็หาได้แล้ว แต่ติดตรง ในแผนที่ไม่มีจุดบอก ทางไปต่อเลย แล้วผมก็ใช้คอมในรถตำรวจไม่เป็นด้วย ใครผ่านไปแล้ว ช่วยทีนะคับ ติด เกือบๆ 2 ชั่วโมงละ รู้อย่างเดียวกดEเปิดคอม แหะๆ
    Last edited by deathmans; 6 Dec 2008, 19:30:58.

Comment

กด E ใช้คอมครับ แล้วใส่ชื่อ ข้างล่างลงไป ค้นหาคนอ่ะครับ แล้วกด ENTER จะขึ้นจุดให้ครับ

Comment

อ่าได้ละ มึนตั้งนาน ขอบคุณคับ

Comment

ผมติดตรงที่เราต้องใช้รถตำรวจตามรถตู้3คันอะครับ มันให้เราทำอะไรหรอครับ ..

Comment

เอ

Originally posted by hardmankill View Post
            ผมติดตรงที่เราต้องใช้รถตำรวจตามรถตู้3คันอะครับ มันให้เราทำอะไรหรอครับ ..

เปิดไซเลนตำรวจหยุดรถทีละคันเพื่อตรวจคนหลังรถครับจะมีอยู่คันเดียวเท่านั้นที่มีของ
            ต้องเดาเอาครับ

Comment

Originally posted by hardmankill View Post
              ภารกิจ ให้หารถที่มีกล่อง อยุ่หลังรถครับ ใน 3 คัน จะมี 1 คันที่มีของ วิธีการทำภารกิจคือขับรถฉลามบก จี้ตูดรถเป้าหมายแล้วกด ตัว G (ไซเลนรถเราจะดังขึ้น ) รถก็จะหยุดวิ่ง **ระวังถ้าเจอรถที่มีกล่อง คนขับจะมีอาวุช** ชิงรถมาครับแล้วขับ ไปยัง ที่เก็บรถ เป้นอันจบ พิธี... ก้าวต่อไปครับ
              Last edited by Birdcomloso; 6 Dec 2008, 21:11:08.

Comment

โทร911ยังไงครับ กดแล้วมันไม่ใ้ห้โทรอ่ะครับ มันให้ใส่เลขเต็มๆอ่ะ

Comment

อีกอย่างครับ เวลาเราขับรถไปเราจะเรียกคุณตัวยังไงครับ

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
                    โทร911ยังไงครับ กดแล้วมันไม่ใ้ห้โทรอ่ะครับ มันให้ใส่เลขเต็มๆอ่ะ

กด 911 แล้วกดโทรออกไงครับ เลื่อนไปที่เลข 1 ให้มันเป็นปุ่มสีเขียวสว่างๆ ครับมันจะโทรออก จะติดต่อให้กดเลข 1 อีกครั้งเพื่อเรียกรถตำรวจมา

Comment

ถ่ายรูปโดยใช้มือถือยังไงเหรอคับ เข้าตรงไหน

Comment

อยากรู้ว่าเกมนี้มันหาเงินได้จากทางไหนบ้างอ่ะครัลนอกจากทำมิชชั่น

แล้วก้ออีกอย่างคือ จะไปซื้ออาวุธที่ไหนครับ ไม่เห็นมีร้านขายปืนเหมือนภาคก่อนๆเลย

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
                          อีกอย่างครับ เวลาเราขับรถไปเราจะเรียกคุณตัวยังไงครับ
                          กด ตัว G กดแตร์เรียก พอธอเดินเข้ามาหา กด E ตามครับแล้วไปที่ลับๆ คุณตัว หาง่ายมาก ในที่ที่เราลงเรือมาครับ ข้างถนน มีเป็น กลุ่มๆสวยๆทั้งนั้น อิอิ

Comment

เรียกโสเภนียังไงคับ

Comment

Originally posted by p6010 View Post
                              อยากรู้ว่าเกมนี้มันหาเงินได้จากทางไหนบ้างอ่ะครัลนอกจากทำมิชชั่น

แล้วก้ออีกอย่างคือ จะไปซื้ออาวุธที่ไหนครับ ไม่เห็นมีร้านขายปืนเหมือนภาคก่อนๆเลย
                              เงิน มาจากภารกิจ ไม่ก็ ฆ่าชาวบ้านน่ะึครับ เท่าที่ เล่นมา

ซื้ออาวุธ ที่ไหน เด๊วเล่นไปซักพัก จะมีร้านขายปืนให้ครับ

Comment

ว่าแต่ นัดเดทคนในเน็ต เราจะรู้ได้ไงครับว่าจะมาออกเดทกับเราหรือป่าว ผมนัดลองนัดเดทไป 2 คน ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย

Comment

Working...
                                X