Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลังข้อมูลทั้งหมดในเกม Far Cry2 ทำเองมาดูด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมก็ลบเกมออกไปนานแล้วด้วยสิ=w=" ถ้ามีบันไดแต่บันไดหัก ดูแลัวมันเอาไม่ได้เลยนะครับเพราะมันสูงมากแถมทางขึ้นอื่นก็ไม่มีหรือเขาให้เอาเครื่องร่อนมาหว่า ฮา

Comment

• อื้มม เก่งจริงๆ
      +1 ให้เลยยย

Comment

• ยอดเลย ขอบคุณครับๆ

Comment

• ลงเเพทซ์เเล้วจะเล่นเซฟเดิมได้อยู่ไหมคร้าบบบบบบบบ ช่วยหน่อยนะครับ จะได้ตัดสินใจ ลงไม่ลง

Comment

• ยังประทับใจเกมส์นี้อยู่เลยครับ ทำให้ผมได้สัมผัสบรรยากาศป่าเหมือนจริง ได้อารมณ์มาก ๆ ชอบที่สุด

Comment

Working...
            X