Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลังข้อมูลทั้งหมดในเกม Far Cry2 ทำเองมาดูด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทุกอย่างดีหมดครับ จะให้ดียิ่งขึ้นเอาดอกจันออกด้วยครับ
    Last edited by Like; 13 Jan 2009, 18:33:26.

Comment

• AK สีทอง ก็ขัดลำกล้องเหมือนกันคับ (โดนมาแล้ว) สงสัยใสลงน้ำ้บ่อยสนิมเกาะ เห่อๆ

Comment

• Originally posted by khunngern View Post
        AK สีทอง ก็ขัดลำกล้องเหมือนกันคับ (โดนมาแล้ว) สงสัยใสลงน้ำ้บ่อยสนิมเกาะ เห่อๆ
        โดนเหมือนกัน เอิกๆ

Comment

• Originally posted by Like View Post
          ทุกอย่างดีหมดครับ จะให้ดียิ่งขึ้นเอาดอกจันออกด้วยครับ
          เหอๆ ผมมะได้จงใจพิมพ์หรอกครับ - -* บางคำมันเซ็นเซอร์เองอะนะ เด่วว่างๆจะแก้ให้แล้วกันนะฉลองที่ได้ปักหมุด T^T

Comment

• ผมเล่นไป 4 % หัวจะวายคับ เล่นเพลินได้ใจ ลืมหายใจไปเลยผมใช้แนวหาเพรชมากกว่า เก็บเพรชให้เรียบเลย ได้คำภียร์จากที่นี้ไป เลยเล่นสบายหายห่วยคับ ขอบคุณคับ

Comment

• ถามหน่อยครับเพิ่งเริ่มเล่น ตอนเอาเทปไปให้บาทหลวงที่โบสถ์อ่ะครับ ทำไมผมเปิดประตูไม่ได้มันไม่ขึ้นรูปมืออ่ะครับ
              แล้วผมจะเอาให้ยังไง

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ลองดูหลายรอบแล้วทำไงก้ไม่ขึ้นรูปมือ ช่วยทีครับ ไม่รู้จะทำไง

Comment

• ผมติดอยู่ที่ 4 % ไปต่อไม่ได้แล้วมันให้ทำภารกิจในหมู่บ้านเหลืออันสุดท้าย ไปต่อยังไงครับ

Comment

• ทั้ง 2 ท่านเจอบัคครับ - -

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                    ทั้ง 2 ท่านเจอบัคครับ - -
                    แล้วจะแก้ยังไงครับ อยากเล่นต่อกำลังมันเลย

Comment

• ผมติดตรงที่ ต.ม. อะครับ มันไม่ยอมให้เข้าประเทศ 555+ ล้อเล่น

เอาจริง ๆละ เซฟเกมส์หายครับ เล่นไปได้เท่าไรแล้วไม่รู้ แต่ก็ไปได้พอสมควรอยู่
                      ไม่ได้เล่นนาน พอเข้าเกมส์เล่นอีกที มีแต่ Newgame งงเลยทีนี้ ใครมีเซพเกมส์
                      ขอมั่งครับ เอาแบบที่เล่นไปเกิน 40 เปอร์เซนต์ นะครับ ขอเป็นแบบมีให้เลือกหลาย
                      ๆ ช่วงที่เซพไว้อะครับ จะได้เลือกเล่นได้ ก่อนหน้านี้ผมไปโหลดที่เค้าเล่น เซฟสุดท้าย
                      ก่อนจบมา เล่นไปภากิจเดียวก็จบ แล้วก็ไม่มีไรให้เล่น จะเล่นแต่แรกก็ไม่ไหว ช่วยทีนะครับ

Comment

• Originally posted by deawme View Post
                        แล้วจะแก้ยังไงครับ อยากเล่นต่อกำลังมันเลย
                        ลองหาแพชตัวใหม่ๆมาลงดูนะครับอาจจะแก้ได้

Comment

• ใครมีเซฟขอหน่อยครับที่มันเกิน 4 % อ่ะ

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                            ลองหาแพชตัวใหม่ๆมาลงดูนะครับอาจจะแก้ได้
                            patch ใหม่ล่าสุดนี่ 1.02 ป่าวครับ

Comment

• Originally posted by deawme View Post
                              patch ใหม่ล่าสุดนี่ 1.02 ป่าวครับ
                              น่าจะมีใหม่กว่านี้นะครับ ลองหาแหล่งที่มีให้โหลดดูสิครรับ ชัวร์กว่า

Comment

• โคตรมันส์ครับ ... ลอง แล้ว ...

ชอบ ตรงที่ รถ มัน พังนี่แหละ

แต่ เบื่อ ตอน แรก ๆ กว่า จะ ได้ บู๋

ขอบ คุณ สำหรับ ข้อมูล ดี ๆ ที่ ช่วย ได้ เยอะ ที เดียว

Comment

Working...
                                X