Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบทสรุป sniper elite ทีจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวด้วยครับผมติดด่าน น้วเคลีย์ ภาระกิจที่ 1 ทำไงครับ มันไม่ยอมให้ผ่าน ก่อนที่จะไปพังประตูเหล็ก

Comment

• ตอบครับ

Originally posted by dakpee View Post
      ชาวด้วยครับผมติดด่าน น้วเคลีย์ ภาระกิจที่ 1 ทำไงครับ มันไม่ยอมให้ผ่าน ก่อนที่จะไปพังประตูเหล็ก
      ให้เดินเข้าไปเอาของในห้องก่อนนะครับ แล้วค่อยไปวาง C4 ที่ประตูเหล็ก โรงงานที่ 2โดยจุดเก็บของอยู่ด้านข้างครับ ชั้นล่างนะ เดินตามลูกศรสีเขียวครับ ในห้องจะมีกล่องเยอะๆ

Comment

• คิดถึงกระทู้นี้มากมายเลยนะนี่ นึกว่าจะตายไปแล้ว T_T (เพราะไม่มีคนเข้ามา คิดดูวันที่ 4 ข้อความล่าสุด ต่อมาวันที่ 27 เพิ่งจะมีคุนnumnarakมาตอบ 23 วัน - -) ก็ยังดีนะเนี่ย อยู่ด้วยกันอย่าไปไหนกัลน๊า

คุน tanadon เอารูปมาลงทำไงง่ะ สอนมั่งจิ

ปล คนที่เล่นจบแล้ว ช่วยบอกทีว่า ด่านที่คุนnut2cityเอารูปมาลงล่าสุดเนี่ย อีกหลายด่านไหมครับที่จะจบเกมส์
        Last edited by Indecency; 27 Oct 2008, 11:57:41.

Comment

• เล่นต่อไป เถอะครับ มันมากๆ สู้ๆ จะเข้ามาดู ทุกวันครับ เผื่อใครติดตรงไหนและพอจำได้ครับ

Comment

• ติดด่านนิวเคลียล์ก่อนภาระกิจที่ 1 และภาระกิจที่ 1 ไม่ผ่านอะครับ แต่ภาระกิจอื่นๆ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

Comment

• Originally posted by dakpee View Post
              ติดด่านนิวเคลียล์ก่อนภาระกิจที่ 1 และภาระกิจที่ 1 ไม่ผ่านอะครับ แต่ภาระกิจอื่นๆ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด
              ลองเล่นด่านนี้ใหม่ โดยห้ามข้ามภาระกิจครับ แนะนำให้ไปตาม ลูกศรนำทางเป็นหลัก เริ่มเกมเดินตามสีเขียวก่อนเสมอ ทำตามขั้นตอน ข้ามแล้วมันไม่ให้ผ่านนะครับ บางด่านข้ามภาระกิจก็ไม่ได้ เพราะตัวเกมมันดำเนิน โดยตามเนื้อเรื่องที่วางไว้จ้า
              Last edited by nut2city; 29 Oct 2008, 23:35:07.

Comment

• ขว้างระเบิดมือกดปุ่มอะไรครับ ลองทุกปุ่มเเล้ว คลิ้กก็แล้วแนะนำมือใหม่ด้วยครับT T

Comment

• ใครมีตั้งแต่เริ่มจนจบ(หรือพอจะจำได้) รบกวนเมล์ให้บ้างจิ จะเป็งพระคุงมากเยย นะนะ
                  lukpanoy2@yahoo.com

Comment

• ขว้างระเบิด กด R1 ค้างอะนะ แล้วมันจะมีจุดปลา ออกโค้งๆ(จุดที่ระเบิดจะตก)แล้วพอได้จุดที่จะปา
                    กด สามเหลี่ยม แค่เนี้ย มิมิ ลองดูละกานนะ

Comment

• บทสรุปของเกมส์นี้ไม่มีใครเอามาลงเต็มๆเยย เรอ เสียดายจังสงสัยต้องเสียเงินซื้อหนังสือแหง่มๆ

Comment

• ผมลืมไปเลยครับกระทู้นี้

ว่าจะ ทำบทสรุป อยู่

งานยาวเลยครับ คิดว่าคงไม่ได้ทำแน่แล้ว

คิดถึง กระทู้นี้ แฮะ ไม่รู้อะไรดลใจ ให้นึกขึ้นมาได้

Comment

• ด้านที่วางระเบิดประตูเหล็กทำอย่างไรถึงจะผ่านครับ ผมวางเมื่อไรเกมส์ก็จบทุกทีเลยไม่ผ่านซักที ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

• สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ..
                            ขอถามผู้รู้หน่อยครับ ด่านที่มีรถ 3 คันวิ่งตามกันมาอ่ะ ผ่านไม่ได้ช่วยหน่อยดิครับ

Comment

• Originally posted by INKPOL View Post
                              สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ..
                              ขอถามผู้รู้หน่อยครับ ด่านที่มีรถ 3 คันวิ่งตามกันมาอ่ะ ผ่านไม่ได้ช่วยหน่อยดิครับ
                              ใช่ด่านที่มันเผาเอกสารรึเปล่า ด่านนั้นให้หลบดี ๆ รอจนรถบรรทุกจอด (หลบตรงภาระกิจรองที่ 2 ก็ได้) หัวหน้าฝ่ายตรงข้ามจะเข้าไปคุยกับรถบรรทุก พอเสร็จแล้วจะเดินกลับ
                              ตอนนั้นให้ยิงหัวหน้าฝ่ายตรงข้ามได้เลย แล้วมันจะบอกว่าให้ป้องกันรถบรรทุกหลบหนี
                              ตอนนี้ก็ไม่ต้องคิดไรมาก ยิงถังน้ำมันรถบรรทุกเลย จะได้ไม่ต้องไปไหน 5555
                              หลังจากนี้ก็ไปเอาของ แล้วก็เดินกลับ ไม่มีอะไรยากแล้ว

Comment

• Originally posted by chowwong View Post
                                ด้านที่วางระเบิดประตูเหล็กทำอย่างไรถึงจะผ่านครับ ผมวางเมื่อไรเกมส์ก็จบทุกทีเลยไม่ผ่านซักที ช่วยหน่อยนะครับ
                                เวลาระเบิดประตูเหล็กให้ใช้ระเบิดเวลา ไปวางหน้าประตูชั้น 2 นะครับ ซ้ายหรือขวาก็ได้ (ชั้นล่างไม่รู้ว่าได้รึเปล่า ไม่เคยลอง) ตั้งนาฬิกาให้มากกว่า 4 นาที (ผมเล่นซะ 10 นาทีเลย) แล้วทีนี้จะมีทหารวิ่งมาจากด้านหลังมายิงเรา ยิงกันไปจนกว่าระเบิดจะทำงาน (ถ้าใจร้อนไปยิงมันระเบิดก็ไม่ผ่านนะครับ) ส่วนทหารที่วิ่งมา จะไปดักตรงบันไดทางเข้าก็ได้ พยายามอย่าหมอบ เพราะมันชอบปาระเบิด จะได้วิ่งหนีทัน

ที่เหลือก็ตามลูกศรครับ น่าจะเป็น ไปหาด๊อกเตอร์ ไปเอารหัสเปิดตู้จากหัวหน้าหน่วย ไปวอเรียกพวก แล้วก็วิ่งกลับ ถ้าจำไม่ผิดนะ แต่ไม่ยากแล้ว

Comment

Working...
                                X