Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบทสรุป sniper elite ทีจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เงียบจริงแฮะไม่อยากให้ตกไป

และแล้ว ก็กลับมาเล่นอีกที ทำไมมันยากกว่าเดิมแฮะ

Comment

ไม่เงียบหรอกครับดูอยู่ โทษที่เปิดเรียน พอดี หยุดเล่นคอมไปพักหนึ่ง ขอบคุณครับที่บอก มากๆๆเลย อิอิ

Comment

อ่า นึกว่าหายไปไหน

หยุดไปขนาดนั้น คงเล่นจบหลายรอบแล้วมั้งครับ

Comment

เดวนะครับ
          ผมพึ่งมาเล่นนะครับ

อย่าพึ่งหายกันไปน้า เดวผม ไปไม่ได้ไม่รู้จะไปถามใครนะครับ

--โทดนะครับ
          แล้วถ้าผมจะเอาภาพในเกม ออกมาถามว่าผมไม่ผ่านตรงนี้ทำไงอะครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

ผมก็ไม่รู้นะว่ากดยังไง ในเกมส์ (ดูทั่วแล้วไม่มีคำสั่ง)

แต่ผม ใช้วิธี กดปุ่ม Print Screen เอาน่ะครับ

กดแล้ว พับเกมส์ไว้ เปิดโปรแกรมแต่งภาพอะไรก็ได้ ( ผมใช้ Paint ที่ติดมากับWindows )

แล้ว จัดการ วางรูปลงไป ( หรือใช้คำสั่ง Edit > paste )

ครับแล้วเซฟภาฟเลย เซฟเป็นไฟล์ .jpg ก็ได้นะครับไฟล์เล็กดี เวลาอัพก็ไว

Comment

ไว้ว่างๆ จะทำบทสรุป มานะครับ

ตอนนี้เรียน เรียน แล้วก็ เล่นคาบาล -*-

เบื่อคาบาล เมื่อไหร่ จะมาทำบทสรุปให้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

ละว่าแต่ ด่านวางระเบิด ถังน้ำมันนี่เราต้องเก็บทหารให้หมดก่อนที่จะวางระเบิดลูกที่ 2 เหรอครับ

แล้วถ้าเกบหมดหมดแล้วเราควรจะไปแอบอยู่ตรงไหนถึงจะเหน คนมาเอาเอกสารไรนั่นนะครับ

Comment

Originally posted by jaturachai View Post
                  ขอบคุณครับ

ละว่าแต่ ด่านวางระเบิด ถังน้ำมันนี่เราต้องเก็บทหารให้หมดก่อนที่จะวางระเบิดลูกที่ 2 เหรอครับ

แล้วถ้าเกบหมดหมดแล้วเราควรจะไปแอบอยู่ตรงไหนถึงจะเหน คนมาเอาเอกสารไรนั่นนะครับ

- ต้องเก็บให้หมดก่อนวาง ทั้ง 2 ลูก ครับ

- ไม่ต้องเห็นมันก็ได้ครับ พอมันลงรถไฟปุ๊ป ก็จะเดิน เข้าไปในตึก พอมันไปถึงห้องนั้นแล้ว จะมีฉากขึ้นมา พอจบฉากก็สอยมันเลยครับ

หรืออยากซุ่ม ก็ตรงรถไฟจอดครับ จะมีผนังตึกพังๆ อยู่

ไม่ก็อยากเก็บ long range ก็บนเนินเขาก็ได้ครับ สะดวกดีเห็นครอบครุม

Comment

ด่านที่มีรถมา 3 คันละครับ
                    ผมยังงง เลยครับ

ขออธิบายละเอียดอีกทีนะครับ

คือ มันบอกว่า โดนเผาเอกสาร ไรเนี่ยละครับแล้ว ก้อ fail เลยครับ

Comment

กำ รถ 3 คัน รถไรหนอนึกไม่ออก

มีภาพประกอบด้วยจะดีมากๆเลยครับ เล่นมางี้ผมหมดปัญญาครับ

ดันลบเกมส์ไปแว้ว

Comment

อ่า พอจะนึกได้อยู่อันนึง นะครับ ไม่รู้จะใช่รึเปล่า

รถมอไซค์ 3 คัน ถ้าใช่นะครับ

กด tab ภารกิจ จะมีเส้นทางของรถ 3 คัน ที่จะวิ่งอยู่ครับ

รถแต่ละคัน จะมีเวลาปล่อยไม่ตรงกัน ***งกันคันละ 5 นาทีได้มั้ง

ง่ายๆ คือให้เราไปดักเก็บ รถทั้ง 3 คันนั่นเอง ครับ ( วิธีการ คิดเองนะครับ อิอิ เด๋วไม่ลุ้น )

พอเก็บได้หมดแล้ว ก็เข้าไปในตัวตึกบัญชาการ จัดการเก็บ ผบ. ก่อนที่มันจะทัน วอเรียกทหารมาครับ

เรียบร้อยก็วิ่งกลับครับ

ฉากนี้ไม่มีไรมาก แค่ รอและรอ เท่านั้น

Comment

มาโฆษณาแถวนี้ได้ไงเนี่ย เค้ามีห้องให้โฆษณาอยู่ -*-

Comment

ขอถามต่อนะครับ
                            ด่านนี้มันให้ระเบิดรถถัง ก่อนใช่ไหมครับ

ผมเอาระเบิดไปวาง แล้วรอรถถังวิ่งมา ก้อยิงระเบิดไม่เหนรถถังมันระเบิดเลย และ ไม่เหนมันจะผ่านเลยครับ
                            ต้องทำอย่างไรครับ
                            ขอรายละเอียดด่านนี้หน่อยนะครับ

ไม่รู้ทำไงละครับ[/IMG]

Comment

http://www.uppic.net/show/e2924556d8...362e0b7c37321d
                              Last edited by jaturachai; 23 Jun 2008, 20:55:05.

Comment

ผ่านละครับ
                                เดวมีไร เดวติดขัด ผมจะมาถามใหม่นะครับ

ขอบคุณมากนะครับ
                                Last edited by jaturachai; 23 Jun 2008, 23:55:55.

Comment

Working...
                                X