Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมไหนฟัง mp3 เสียงดีสุดหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำJet Audio อีกเสียงครับ

ลองหาโหลดมาดูแล้วจะติดใจครับ

บีม.........

Comment

.
      .
      .

Comment

ถ้าเป็นหูผมนะครับ ผมว่า WMP11 นี่เเหล่ะครับ เสียงดีสุดเเล้วครับ

Comment

เอาเปนว่าอยุ่ที่หูงะนะ

Comment

มั่ย jet audio ก้อ winamp คับ เหมาะสม

Comment

ตอนนี้ค้นพบความจริงแล้วครับเอา MP3 ไปเปิดใน Micro Component เสียงดีกว่า อิอิ

Comment

ขึ้นอยู่กับ sound card กับ speaker และการตั้งค่าต่างๆๆๆ

Comment

Winamp+Plugin iZotope ผมว่ามันใช้ได้นะครับลองดูมันช่วยเพิ่มพลังเสียงได้ค่อนข้างดีทีเดียว

Comment

ผมว่าขึ้นอยู่กับความหนาของกิเลสและตัวแปล(เงิน)ที่นำมาสนองกิเลส(เป็นคติประจำใจผมไม่ได้ว่าใครนะครับ)
                    ถ้าหากผมต้องการยา ผมคงไม่สนใจหรอกว่าขวดใส่ยาหรือภาชนะใส่ยาจะต้องหรูหราฟู่ฟ่า ผมขอแค่ตัวยาก็พอ
                    เพลงหลายเพลงถูกแต่งขึ้นเพื่อบอกเล่าเรื่องราวต่างๆ ทั้งความผิดหวังขมขื่นหรือความรักความสมหวังที่มันทะลักล้นออกมา
                    เพลงก็เหมือนการสื่อสารขอแค่เราจับใจความที่ผู้ส่งสารต้องการจะบอก เพลงมันก็ทำหน้าที่
                    ได้สมบูรณ์ตามที่มันได้ถูกสร้างขึ้นมาแล้วละครับ อาจเป้นการตอบไม่ตรงคำถามแต่ผมคิดว่าคงจะตรงใจผู้ถามครับ

Comment

• MP3 128 kbps++ กับปรับ EQ นิดหน่อย ผมก็ฟังได้ละครับ ใช้วินแอมนะ

พอดีหูไม่ค่อยดี แยกความแตกต่าง ระหว่าง mp3 192 กัน loseless ไม่ออกเลยง่ะ

Comment

• Foobar2000 ง่าย เรียบ เสียงดีด้วยนะคร้าบบ

Comment

• Media Player เลย อิ อิ

Comment

• JetAudio เวอร์ชั่นล่าสุด เสียงดีขึ้นมากมาย

Comment

• ในคความคิดผมแล้ว wmp11 + dfx6 ก้อสูสีกับ iTuneนะครับ แต่พอปรับeqดูแล้ว dfxจะให้เสียงที่ค่อนข้างใสกว่า tuneอยุ่พอสมควร แต่tuneให้เบสที่นุ่มลึก มากกว่าdfxนะครับ

Comment

• พีคุง พูดดีจัง...

Comment

Working...
                                X