Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมไหนฟัง mp3 เสียงดีสุดหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• jatAudio ผมใช้เปิดเพลงครับชอบเสียงของมันกับใช้จนชินแล้ว
    KMPlayer ผมใช้เปิดหนังดูครับดีตรงที่มันเปิดได้หมดทุกอย่างถึงโปรแกรมจะหลอนๆในบางงครั้งก็เหอะ

Comment

• ไม่ต้องตอบมันแล้วครับ มันโกงครับ
      ตามนี้เลย http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=593958

Comment

• foobar2000

Comment

• ไอ่ขี้โกง

Comment

• ประจานคนโกง

Comment

• Amip2 + DFX....สุดยอด

Comment

• Originally posted by colona View Post
                Amip2 + DFX....สุดยอด
                เคยเล่น winamp พอใจที่กินทรัพยากรน้อย ไม่พอใจที่ไม่ฟรีเต็มร้อย และเสียงแห้งๆ

ชอบเสียง Music Match Jukebox มาก แน่นดี แต่กินทรัพยากรมากและจุ้นจ้าน เล่นได้แต่พวก MP3 ส่วน ogg ไม่ยอมเล่น

ส่วน itune ก็จุ้นพอกับ MMJ แก้ชื่อเพลงเพี้ยนไปหมด เสียงแน่นเกือบเท่า MMJ

ลอง AIMP2 เมื่อสองสามปีก่อน กินทรัพยากรน้อยมาก อ่านชื่อไฟล์ภาาษาไทยได้ เสียงดีทีเดียว Visualization
                ไม่กระตุกเหมือนโปรแกรมอื่นๆ เลย และปรับรอยต่อเพลงเนียนมากเหมือนจ้าง JD เอ๊ย DJ เปิดเลย ลองปรับซัก 8000 ms
                ดูซิ ทิ้งเกือบทุำกโปรแกรมฟังเพลงไปหมดแล้วครับเหลือตัวนี้ตัวเดียว มันโดนใจครับ utility ตัดต่อเพลงก็ให้มานะครับ
                ... เอาเป็นว่าถ้าไม่เอียงข้างใดข้างหนึ่งก็ลองดูนะครับ โอกาสผิดหวังน้อย แต่ต้องเป็นพวกที่ชอบฟังเสียงค่อนข้างนุ่มกลางๆ นะครับ

Comment

• Originally posted by pabujeans View Post
                  เคยเล่น winamp พอใจที่กินทรัพยากรน้อย ไม่พอใจที่ไม่ฟรีเต็มร้อย และเสียงแห้งๆ

ชอบเสียง Music Match Jukebox มาก แน่นดี แต่กินทรัพยากรมากและจุ้นจ้าน เล่นได้แต่พวก MP3 ส่วน ogg ไม่ยอมเล่น

ส่วน itune ก็จุ้นพอกับ MMJ แก้ชื่อเพลงเพี้ยนไปหมด เสียงแน่นเกือบเท่า MMJ

ลอง AIMP2 เมื่อสองสามปีก่อน กินทรัพยากรน้อยมาก อ่านชื่อไฟล์ภาาษาไทยได้ เสียงดีทีเดียว Visualization
                  ไม่กระตุกเหมือนโปรแกรมอื่นๆ เลย และปรับรอยต่อเพลงเนียนมากเหมือนจ้าง JD เอ๊ย DJ เปิดเลย ลองปรับซัก 8000 ms
                  ดูซิ ทิ้งเกือบทุำกโปรแกรมฟังเพลงไปหมดแล้วครับเหลือตัวนี้ตัวเดียว มันโดนใจครับ utility ตัดต่อเพลงก็ให้มานะครับ
                  ... เอาเป็นว่าถ้าไม่เอียงข้างใดข้างหนึ่งก็ลองดูนะครับ โอกาสผิดหวังน้อย แต่ต้องเป็นพวกที่ชอบฟังเสียงค่อนข้างนุ่มกลางๆ นะครับ

ไม่ต้องไปตอบ จขกท มันหรอก
                  สงสัยคงตายไปแล้วมั๊งป่านนี้

Comment

• มันคงโดนคนสาปแช่งตายไปแล้วตอนนี้

แต่ขอร้องก่อนตายเอาเงินมาคืนก่อน

ไอ้เลว

Comment

• มันคงโดนคนสาปแช่งตายไปแล้วตอนนี้ เมิงเอาmp3ไปฟังในนรกไม่ได้หรอก

แต่ขอร้องก่อนตายเอาเงินมาคืนก่อน

ไอ้เลว

Comment

• AIMP2 ครับ สุดยอด

Comment

• มันอยู่ที่ ซาวการ์ด ครับ

Comment

• ตกลงมันไปไหนแล้ว
                            I เลวเนี้ย โกงชาวบ้านเขา

Comment

• Windows media Player นี่เจ๋งสุดละ

Comment

• Originally posted by beer_rs View Post
                                AIMP2 ครับ สุดยอด
                                เห็นด้วยครับ ใช้อยู่
                                ปรับ EQ ได้ละเอียดดี

Comment

Working...
                                X