Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista หลบไป !!!! Windows Se7en กำลังจะมาาาาา ...มันเป็นอะไรที่เหนือกว่า OS ทั่วไปหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เรียกเป็นตัวเลขชักเหมือนแม็คเข้าไปทุกที
    ต่อไปคงเรียก รุ่น หมีแพนด้า หมาใน สิงโตทะเล เหมือนๆแม็คนี่ละมั้ง

ส่วนเราก็คง xp ต่อไป

Comment

หาที่ไหนครับอยากลองยาครับบอกหน่อยครับpmมาก็ได้ครับ

Comment

เลข 7 นำโชคครับ หลังจาก Vista เจนเนอร์เรชั่นที่ 6 กระโดกไปหมดเลย เลยโชคไม่ค่อยดี เหอะๆๆ ดังสู้ XP ไม่ได้

น่าจะเป็น Generation ที่ 7
        1. Ver 3.X
        2. Ver 95
        3. Ver 98
        4. Ver ME
        5. Ver XP
        6. Ver Vista
        7. Ver Seven

ไม่รู้ใช่หรือปล่าว อิอิอิ แต่มันลงตัวครับ

Comment

ลอง ใช้ Vista ไม่ค่อยปลื้มเท่าไร สวรรค์ชั้น 7 นี่คงจะหรูกว่า Vista อีก เหอะ

ไม่ปลื้ม เพราะคอมไม่แรง งิ

Comment

รอดูต่อไป

Comment

Originally posted by inukung View Post
              หาที่ไหนครับอยากลองยาครับบอกหน่อยครับpmมาก็ได้ครับ
              ผมโหลด บิทนอก มาลองอยู่ครับ แต่เป็น Alpha1 นะ

Comment

software ของ xp จะลงใน SE7en นี้ได้ป่ะปล่าวหว่า

Comment

ทำไมมันไม่ทำให้ VISTA ดีก่อนว้า

Comment

xp ต่อไป

Comment

หน้าตาเหมือนVista UpgradeผสมLeopardเลยอ่ะครับ เอาเป็นว่าของอย่างงี้ต้องรดูกันต่อไปครับ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                        เลข 7 นำโชคครับ หลังจาก Vista เจนเนอร์เรชั่นที่ 6 กระโดกไปหมดเลย เลยโชคไม่ค่อยดี เหอะๆๆ ดังสู้ XP ไม่ได้

น่าจะเป็น Generation ที่ 7
                        1. Ver 3.X
                        2. Ver 95
                        3. Ver 98
                        4. Ver ME
                        5. Ver XP
                        6. Ver Vista
                        7. Ver Seven

ไม่รู้ใช่หรือปล่าว อิอิอิ แต่มันลงตัวครับ
                        ผมยังงงๆในการเรียงเลยแฮะ
                        แล้ว Win 2000/2003 มันหายไปไหนอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                          แล้ว Win 2000/2003 มันหายไปไหนอ่ะครับ
                          ข้ามไปหลายครับ ว่าแต่NTนี่เค้าไม่นับหรอ..

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                            มันเป็น Server/Network อ่ะครับ ผมขี้เกียจนับ อิอิอิ

นับเฉพาะที่บ้านๆ เราใช้กัน

พอดี Windows NT/2000/2003 ผมไม่เคยใช้ เลยไม่นับครับ
                            Last edited by Drunk; 29 Dec 2007, 07:47:57.

Comment

เวอร์ชั่นไหนก็เอามาโลด..ไม่เกี่ยง....ยังไงก็ไม่ค่อยได้ตังค์จากคนไทยอยู่แล้น

Comment

Originally posted by beautyless View Post
                                สวยมาก

สงสัยได้รับความร่วมมือจากเกาหลี จึงได้ชื่อนี้ออกมา Se7en อิอิ
                                555+ คิดเหมือนกันเลยค้าบ Come Back To Me [Part 2]

Comment

Working...
                                X