Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมคำนวนทางไฟฟ้า program Adapter2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอด้วยอีกหนึ่งครับ ขอบคุณครับ
    sattarat.m@gmail.com

Comment

สำหรับผู้ที่มาเยี่ยมชม ต้องสมัคร เป็นสมาชิกเว๊ปนี้ก่อนนะครับถึงจะเห็นภาพ

Comment

อยากร่วมทดลองด้วยครับ kkic36@yahoo.com ขอบคุณครับ

Kong

Comment

Last edited by fak; 27 Jul 2009, 05:05:18.

Comment

Originally posted by zontc5 View Post
            ไร้สาระจริงๆ ดินสอแท่งนึง กระดาษาแผ่นนึงก็หาเองได้ละ
            ถ้าเป็นผมจะไม่ทำอย่างงั้นแน่นอนครับ สำหรับในวงการอุตสาหกรรมแล้ว การคำนวณไม่ใชว่าทำไม่ได้แต่ไม่มีความจำเป็นต้องเสียเวลาขนาดนั้น มันดูไม่มืออาชีพเลยครับ เหมือนคนที่เพิ่งเรียนมากกว่าครับ

Comment

ขอด้วยคนครับ saranprat@hotmail.com ขอบคุณครับ

Comment

ขอด้วยอีกคนครับ
                suthichai_j@hotmail.com

Comment

Working...
                X