Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bammouse View Post
    เราก้อ อยาก ได้ มั่ง อะ ส่งมาให้เรามั่ง ดิ เอา แบบไหน ก้อได้ นะ คือเพื่อน เรา อะ มัน อยุ่ ดี ๆ ส่ง มา เล่น ไปหลายวัน เลยจาเอาคืนบ้าง ถ้ามี ใคร ส่งมาที bam_socute@hotmail.com นะ ขอร้องงง >/\<
    เอางี้ดิ ท่าน กดรับเมล์ทุกชนิดที่ส่งหาท่านและทำตามมันบอก รับรอง มีฮาแน่นอน
    ผมลองมาแล้ว

Comment

ตั้งเป็นคลับ ไวรัส เลยน่าจะเข้าท่าครับ เหมือน คลับ intel amd เหอะ ๆ

Comment

Originally posted by FrauD View Post
        ตั้งเป็นคลับ ไวรัส เลยน่าจะเข้าท่าครับ เหมือน คลับ intel amd เหอะ ๆ
        ดีเหมือนกันท่าน เวลาเครื่องผมโดนหนักๆๆ จะได้มาแบังปันกัน โดนมั้ง

Comment

แค่อ่านก็เสียวสุด ๆ แล้วครับ

แต่ก็อยากลองของ ครับ

Comment

จะเอาไปทำไร งุงิ

Comment

www.virusthailab.com

ลองดูคับ

Comment

คือผมต้องทำโปรเจ็คเกี่ยวกับไวรัสทั้งวิธีแก้และอาการของมันส่งอาจารย์ครับ ใครมีช่วยส่งให้ผมบ้างนะครับ เพราะตอนนี้ผมหาไม่ได้เลยครับ kuzumi@hotmail.co.th

Comment

ส่วนใหญ่เห็นชอบเอาไปแกล้งกันอะ แบบพวกในประมูล แกล้งบอกเป็นโปรเกมส์ต่าง กดไปก็โดนกันเป็นแถบๆ เหอะๆ

Comment

อยากติดไวรัสธรรมดาเกินไปครับ ต้องนี้เลย เสกหนังควายเข้าเครื่องไปเลย เอาให้แน่นเครื่องเลย ให้มันร้อนๆๆ แล้วระเบิด บรึ้มบ้านแตกแหกไปเลยคร้าบ!!!

Comment

ไม่ได้เอาไปแกล้งคนจริงๆๆครับ ผมทำโปรเจ็คจริงๆๆ

Comment

Working...
                      X