Announcement

Collapse
No announcement yet.

CoolerMaster HAF 922 REVIEW!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Guest View Post
    อิงตามลิงค์นี้ http://www.coolermaster.com/product.php?product_id=6606

มีไฟแดงเฉพาะด้านหน้าครับ
    ชอบคุณมากคับ

ปล.ผมหากระทู้ของhaf ไม่เจอเลยเขามาถามที่นี้ ขอโทษด้วยนะคับที่ขุดกระทู้ชึ้นมา

Comment

Originally posted by hananoy View Post
      ชอบคุณมากคับ

ปล.ผมหากระทู้ของhaf ไม่เจอเลยเขามาถามที่นี้ ขอโทษด้วยนะคับที่ขุดกระทู้ชึ้นมา
      ขอยคุณที่ขุดขึ้นมาครับ

Comment

Originally posted by sacoolza View Post
        ยัดแบบลวกๆ = ='

Power ของ ท่าน นี่ สาย ยาว พอ ไหม คับ พวก สาย ต่างๆ อะ คับ

หรือ มี ต้อง ต่อ เพิ่มความยาว ???

พอดีจะซื้อ เคสรุ่นนี้ พอ ดีบ

Comment

Originally posted by hengex View Post
          Power ของ ท่าน นี่ สาย ยาว พอ ไหม คับ พวก สาย ต่างๆ อะ คับ

หรือ มี ต้อง ต่อ เพิ่มความยาว ???

พอดีจะซื้อ เคสรุ่นนี้ พอ ดีบ
          สายยาวพอครับ

Comment

ขาย เท่าไร งับ ช่วย Pm. มาด้วยนะงับ แล้ว บอกด้วยนะงับ ว่า อยู่แถวไหนผมจะปายดู กะ ตัวเลย นะงับ ^^! [ ปล. อย่าลืมลดให้กันหน่อยนะ คนบ้านเดียวกันเน้อ !! ]

Comment

รักคุณเข้าแล๊ว..

Comment

Working...
              X