Announcement

Collapse
No announcement yet.

CoolerMaster HAF 922 REVIEW!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CoolerMaster HAF 922 REVIEW!!!

ไม่ต้องบรรยายอะไรมากไปดูกันเลยดีกว่า

สภาพด้านในเคสครับ โล่งโปรงสบายแม้วันมามากก็ไม่หวั่น

ด้านหลังจะมีจุดLockสายประมาณ14จุด พร้อมกับช่องว่างด้านหลัง Socket CPU ไว้สำหรับพวกที่ใส่ซิ้งมีฐานยึดด้านหลัง เวลาเปลี่ยนซิ้งจะได้ไม่ต้องถอดเมนบอร์ดออก

พัดลมขนาด 20ซม 700RPM 19dBA หรือจะถอดออกใส่ 12ซม. 2อันก็ได้มีรูไขน๊อตให้

ช่องใส่ HDD 5ช่อง พร้อมพัดลมเย็นๆ 20ซม จอหน้า ถ้าร้อนก็ให้มันรู้ไปอิอิ ส่วนช่องใส่ DVD มีปุ่มกด lock แหล่มเลยแค่กดก็ lock แล้ว

ส่วนตรงที่เป็นที่ใส่ตัวปรับรอบแยกตังหากออกมา หรือใครจะเอาไปใส่ตัวดูดอากาศก็ได้ไม่ว่ากันเพราะผมลองใส่แล้วมันจะตรงกับการ์ด VGA เลย พวกการ์ด non ref คงจะชอบกัน

ด้านหลังก็มีช่องต่อท่อน้ำทิ้งนะ อิอิ

ด้านหน้ามีช่องเสียบ USB 2 ช่อง / E-sata 1 ช่อง

ปุ่มด้านบน มีสวิตปิด-เปิดไฟLED ด้านหน้าเคสด้วย เผื่อดูหนังชมพูแล้วมันแยงตา

เสร็จแล้ว Ver. ลม

Ver. แมวน้ำ

Last edited by sacoolza; 5 Sep 2009, 15:36:00.

BORKED
    Last edited by sacoolza; 6 Jul 2009, 13:24:30.

Comment

รอดูข้างใน เวลาประกอบเสร็จแล้วครับ

Comment

ยัดแบบลวกๆ = ='

Last edited by sacoolza; 5 Jul 2009, 18:28:09.

Comment

เล่นตุ๊กตาของแพงซะด้วย ฮะๆๆๆ

Comment

ท่านซื้อจากงานคอมมาร์ทไหมครับ

Comment

Originally posted by tobi-x-kato View Post
              เล่นตุ๊กตาของแพงซะด้วย ฮะๆๆๆ
              น้องบลายราคาแพงกว่าเคสผมอีก = ='

Originally posted by bayz View Post
              ท่านซื้อจากงานคอมมาร์ทไหมครับ
              ใช้ครับ ตอนแรกผมจะเอา CM690 + ค่าพัดลมแ้ล้ว ได้ HAF922 พอดีเลย = =' จำใจต้องจัดมา

Comment

ชอบเล่นตุ๊กตาหรอเหมือนผมเลยอิอิ ชอบตัวขวามือจังเลย ตัวขวาราคาเท่าไหร่หรอครับ

Comment

ตุกตา แพงกว่าคอม ไหมนั้น - -"
                  สวย จังเร้ย วิ้งดีมากเลยครับ

Comment

งาม แรง แพงด้วย หุหุ

Comment

เคสเทพ ๆ

Comment

สวยดีครับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

สวยดีครับ ใหญ่ด้วย พัดลม ข้างบน ลมแรงดีมั้ยอ่ะ

...ไฟแรมแสบตา อิอิ

ใช้กล้องCanon DIGITAL IXUS 80 IS สินะ

Comment

สวย

Comment

สวย+ใหญ่ ชอบๆ

Comment

Working...
                              X