Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรเจคเรื่อยๆเรียงๆ กับ เคสเก่าๆเอามาเล่าใหม่ "Gateway 2000 รุ่น G6-333"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กระทู้ห้องนี้ไม่ค่อยมีคนเข้ามาดูเนอะ...

Comment

Originally posted by Geil View Post
      กระทู้ห้องนี้ไม่ค่อยมีคนเข้ามาดูเนอะ...
      น่าจะประมาณนั้น อ่ะครับ

Comment

ของมาอีก 1 ชิ้น และน่าจะครบและแต่ปัญหาคือคงไว้ในเคสไม่ได้แฮะ เหอๆ

Comment

ยังงี้ต้องระเบิดเคสครับ

Comment

Originally posted by Geil View Post
            ยังงี้ต้องระเบิดเคสครับ
            ชักขี้เกียจเริ่มไม่มีเวลาครับ งานอย่างเยอะ อาจจะพับเก็บโปรเจคแล้วซื้อเคสใหม่เลยดีกว่า เอิ๊กๆ

Comment

อานะ ตามท่านชายน้ำมาเปิดโปรเจคมั่งดีกว่า ว่าแล้วจัดไป

Comment

Originally posted by Jet1986 View Post
                อานะ ตามท่านชายน้ำมาเปิดโปรเจคมั่งดีกว่า ว่าแล้วจัดไป
                โปรเจค htpc ของท่าน เดี่ยวอีกหน่อยผมเอาบ้าง จะประกอบให้แฟนเล่น Face ซักเครื่อง (แต่บอร์ด z77 itx ตัว 7พันกว่าก็แพงเกิ๊นเหอๆ)

Comment

ผมถ้าทำ z77 จะปล่อย h55 itx wifi พร้อม cpu กับ ram เลย ดีไม่ดี ขาย case กับ PSU ด้วย อิอิ โฆษณาแอบแฝง

ปล. ที่จริงไม่มีตังซื้อ CPU ใหม่ 5555
                  Last edited by Jet1986; 27 Sep 2012, 12:07:32.

Comment

Originally posted by Jet1986 View Post
                    ผมถ้าทำ z77 จะปล่อย h55 itx wifi พร้อม cpu กับ ram เลย ดีไม่ดี ขาย case กับ PSU ด้วย อิอิ โฆษณาแอบแฝง

ปล. ที่จริงไม่มีตังซื้อ CPU ใหม่ 5555
                    จัดบอร์ดมาหรือยังครับนั่น แพงจริงอ่ะ ผมคงเอาแค่ apu แหละครับถ้าให้แฟน ประหยัดๆ อิอิ

Comment

กำลังมาจากอเมริกาเลยครับ - -" โอนเงินสั่งซื้อปุ้บ 2 วันต่อมา ของเข้าร้าน TK เฉยเลยเซ็งเป็ด ไม่งั้นได้บอร์ดมาลองประกอบบ้างละ -..-"

Comment

ขอปิดกระทู้พับเก็บโปรเจค นี้นะครับ เพราะคงไปอยุ่เคส HAF X กับบอร์ดชุดข้างล่างนี้ เพราะไม่มีเวลาโมจริงๆครับ
                        สวัสดี

Comment

wow กลายเป็นโปรเจคใหม่

Comment

Working...
                          X