Announcement

Collapse
No announcement yet.

แหล่งรวม"โชว์ลาว" แห่ง OCZ ลงชื่อเลยครับ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสร็จงานซักที่ ฟู่...เหนื่อย เอ้า ตาๆ ไปใหนหมดแล้ว ตาแก่ทั้งหลายย... โฮม......จงมาๆ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      เสร็จงานซักที่ ฟู่...เหนื่อย เอ้า ตาๆ ไปใหนหมดแล้ว ตาแก่ทั้งหลายย... โฮม......จงมาๆ

Comment

มาแล้ว1อง อีก1 ไปใหนนิ ท่าจะ กำลังกล่อม ฮาร์ต ตัวแม่ เอิ๊กๆๆๆ

Comment

ตาเอก มีวงจรตัววัดอุณหภูมิป่าวคร้าบบ

ขอหน่อยจ้าาาา ถ้ามี

Comment

Originally posted by nongnubestty View Post
            ตาเอก มีวงจรตัววัดอุณหภูมิป่าวคร้าบบ

ขอหน่อยจ้าาาา ถ้ามี
            หมายถึง แบบใหนเหรอครับ ?? แบบที่เอาไป แป๊ะๆอะเหรอ

ตอนนี้ มีโครการทำตัวปรับรอบพัดลม ตามอุณภูมิ แบบในแมนบอร์ด กำลังศึกษาอยู่ คาดว่าไม่นานเกินรอ ได้เอามาโชว์ลาว

Comment

แบบแปะๆแหละครับ

Comment

Originally posted by nongnubestty View Post
                แบบแปะๆแหละครับ
                จะทำเองเหรอครับ ผมว่าไม่คุ้มนา ว่างๆจะถามผู้รู้ครับ

ปล.อมรคตัวนึง 200 ได้มั่ง

Comment

เอ ไม่คุ้มหรอ สงสัยต้องไปเดินบ้านหม้อแล้วแหละ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    หมายถึง แบบใหนเหรอครับ ?? แบบที่เอาไป แป๊ะๆอะเหรอ

ตอนนี้ มีโครการทำตัวปรับรอบพัดลม ตามอุณภูมิ แบบในแมนบอร์ด กำลังศึกษาอยู่ คาดว่าไม่นานเกินรอ ได้เอามาโชว์ลาว
                    สนใจโครงการนี้อย่างแรง รอชม

อันนี้เอามาฝากจ้า

BORKED
                    Last edited by Merfo; 25 Oct 2009, 06:29:19.

Comment

เอ ไม่คุ้มหรอ สงสัยต้องไปเดินบ้านหม้อแล้วแหละ

Originally posted by Merfo View Post
                      สนใจโครงการนี้อย่างแรง รอชม
                      อย่าคาดหวังไรมากพี่ ผมก็โม้ไปงั้น สร้างภาพ หุหุ

Comment

รับซื้อตลับหมึกปริ้นเตอร์เก่า-ใหม่ ทั้งใช้หมดแล้วและยังไม่ได้ใช้ กรุงเทพฯและปริมณฑล
                        สนใจสอบถามเพิ่มเติม 08-5332-9233 กอล์ฟ ยินดีไปรับสินค้าถึงที่ครับ

golf_toner@hotmail.com

### ยินดีไปรับสินค้าถึงที่ครับ ###

Comment

Originally posted by golf_toner View Post
                          รับซื้อตลับหมึกปริ้นเตอร์เก่า-ใหม่ ทั้งใช้หมดแล้วและยังไม่ได้ใช้ กรุงเทพฯและปริมณฑล
                          สนใจสอบถามเพิ่มเติม 08-5332-9233 กอล์ฟ ยินดีไปรับสินค้าถึงที่ครับ

golf_toner@hotmail.com

### ยินดีไปรับสินค้าถึงที่ครับ ###
                          ผิดห้องแล้วท่าน ไปห้องไอทีมาร์เก็ทเลยครับ โพสต์มั่วระวังโดน Mod เล่นเอานะครับท่าน

Comment

รับเศษแบงค์เก่าๆ ใครมีเยอะแล้วใช้ไม่หมด สนใจขอเบอร์บัญชีหลังไมค์

รับหมดครับไม่ว่าจาเปน เหรียญหรือแบ้งค์ 555+

ปล. ถ้าเป็นของ จขกท ไม่รับครับเดี๋ยวเสียดอก ฮามั้ยท่านดุ๊ก

อ๊ะของฝากจากแดนไกล

BORKED
                            Last edited by Merfo; 25 Oct 2009, 06:32:39.

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                              รับเศษแบงค์เก่าๆ ใครมีเยอะแล้วใช้หมด สนใจขอเบอร์บัญชีหลังไมค์

รับหมดครับไม่ว่าจาเปน เหรียญหรือแบ้งค์ 555+

ปล. ถ้าเป็นของ จขกท ไม่รับครับเดี๋ยวเสียดอก ฮามั้ยท่านดุ๊ก
                              เฮ้ยๆ มีเลียนแบบด้วยวุ้ย

*ระวังตาเอกบุกปล้นนะ

Comment

ไอตัวสีน้าเงินมันคือเครื่องมืออะไรหรอท่าน ท่านมีมิเตอร์ 2 ตัว เป็นมัลติ ทั้ง 2 เลยมะ อิอิ ถ้าเหลือใช้แบ่งให้ผมก็ได้ล้อเล่น

Comment

Working...
                                X