Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Gview Water Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กลับมาหลง แสงสีอีกรอบแล้ว

Comment

สวยดีครับ ดันขึ้นไป

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
        แพงจังเลย ว่างๆมาบ้านผมบ้างดิ
        ว่างๆนะครับ ช่วงนี้เตรียมตัวเรียนต่อด้วยดิ

Originally posted by ช้างน้ำ View Post
        กลับมาหลง แสงสีอีกรอบแล้ว
        ขิบคุณครับ

Originally posted by salamanderkmutt View Post
        สวยดีครับ ดันขึ้นไป
        ขอบคุณครับ

Comment

เห้ย เอาเคสใหม่มาโชว์ อย่าหยบๆ รู้ กร๊ากกกก

Comment

แพงจังเลย ว่างๆมาบ้านผมบ้างดิ
            เรียนต่อที่ไหนหรือ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
              ว่าแต่พี่บ่าวเล่นนํ้ากี่บาทเนี้ย เพิ่งเห็นคนสุราษเล่นนํ้าครับ
              คนสุราษอยู่ติดทะเลครับ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                คนสุราษอยู่ติดทะเลครับ
                ผมคนสุราษอยู่นอกเมือง

Comment

สวยครับเเต่ถ่ายรูปงงไปนิส

Comment

Originally posted by willkungza View Post
                    สวยครับเเต่ถ่ายรูปงงไปนิส
                    ไม่น่าจะงงนะครับ แค่ทำสมองเบลอๆหน่อยก็เข้าใจแล้วครับ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                      เสร็กสักทีครับ หลังจากที่ซุ่มมาหลายวัน มาชมกันเลยครับ

โฉมใหม่ครับ ติดตะแกรงช่อง5.5 ข้างล่างตรงช่องยูเอสบีก็เจาะใส่ตะแกรงซะ ให้อากาศไหลเวียนเข้่าง่ายขึ้น

ดูกันแบบเต็มๆ

บล๊อคแซวแมน โมตัวจับบล๊อคด้วยอครีลิค3มิลล์ เหนื่อยเลย

โอ มันดูโปร่งดีแท้

ถังพักน้ำสวิทเทค รับในนี้ละครับ (อิอิ ของใครหว่า)

ปั๊มp500 รับจากท่านเก้งนานละ

อีรุงตุงนัง

โดยรวม สวยมะครับ

หม้อน้ำ2ตอน รับในนี้เหมือนกัน

พัดลม12เซน รับจากเสี่ยคมมาครับ

สวยมะๆ

กลึงแสตนเลส ทำเป็นแสตนเคสครับ ดูโปร่งไปเลย

ปิดฝาโชว์ซะหน่อย PSU ของ Tagan มันยาวมาก เลยฝากน้าภูมิซื้อ Power Supply Bracket ของ Lian-Li มาโมซะ โล่งเลยครับ จัดสายง่ายด้วย

นี่ละครับ โผล่ไปข้างหลังซะครึ่งนึง อีกครึ่งอยู่ในเคส แต่ไม่บังทางลมนะครับ

หมดละครับ โดยรวมก็เป็นที่พอใจของผมละ ติดนิดเดียวไม่ได้ใช้คูลแลนด์ครับ ใช้น้ำกลั่นผสมสีจากปากกาสะท้อนแสง เลยไม่เย็นเท่าไรครับ 31-33 C.ครับ ถ้าได้คูลแลนด์คงเย็นกว่านี้

ฝากเพื่อนๆสมาชิก ติ-ชม หรือแนะนำด้วยครับ
                      ดันต่อ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                        ดันต่อ

Comment

เห้ยๆๆ เคสอลู เอาออกมาเลย อย่าหยบๆ รู้....หุหุ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                            เห้ยๆๆ เคสอลู เอาออกมาเลย อย่าหยบๆ รู้....หุหุ
                            ยังก่อน ยังรักจีวิว

Comment

มามะ เดี๊ยวโมให้ คั๊กๆๆ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                                มามะ เดี๊ยวโมให้ คั๊กๆๆ
                                ฝันไปเหอะ เคสในฝันนะเนี่ย

Comment

Working...
                                X