Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black Gview Water Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by expertkom View Post
    แจ่มเลย ลูกพี่
    เคฟล่ามันเป็นสติกเกอร์หรอกเหรอ
    มันมีทั้งแบบสติ๊กเกอร์ แบบฟลิมม์ แล้วก็แบบเคฟล่าขึ้นรูปเป็นชิ้นงานครับเสี่ย
    ของผมหาฟลิมม์ไม่ได้เลยเล่นสติ๊กเกอร์ครับ

Comment

แหล่มมากครับ
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=422331

Comment

โจ๋ยครับท่านดุ๊ก โปรเจ็คใหม่นี่ลมหรือน้ำครับ

Comment

ตรงแทงอะครับ เอา เบียรใส่แทนได้ป่ะ

Comment

ซุ่ม....................

Comment

Originally posted by master_yoh View Post
              แหล่มมากครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=422331
              ขอบคุณครับ

Originally posted by Merfo View Post
              โจ๋ยครับท่านดุ๊ก โปรเจ็คใหม่นี่ลมหรือน้ำครับ
              น้ำชัวว์ ชอบเย็นๆแฉะๆ

Originally posted by OoKengZaoO View Post
              ตรงแทงอะครับ เอา เบียรใส่แทนได้ป่ะ
              ไม่ได้ครับ ผมกินหมดแล้ว

Originally posted by aekshow View Post
              ซุ่ม....................

Comment

เคสลูกคนใช้ ดันไปเรื่อยๆ

Comment

พี่บ่าว สวยแรง คนบ้านเดียวกันนะ อยากเจอพี่บ่าวจังเลยครับ แล้วถ่ายรูป อิอิ

Comment

นายหัวมีเด็กๆมาป่วนกาทู้ของนายหัว
                    ทราบแล้วเปลี่ยน

Comment

Originally posted by mrbeans555 View Post
                      นายหัวมีเด็กๆมาป่วนกาทู้ของนายหัว
                      ทราบแล้วเปลี่ยน
                      ไรแว๊ เดี๊ยะๆ

Comment

ว2 ว8 หกสิบหนึ่ง

Comment

88 73

Comment

ว่าแต่พี่บ่าวเล่นนํ้ากี่บาทเนี้ย เพิ่งเห็นคนสุราษเล่นนํ้าครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                              ว2 ว8 หกสิบหนึ่ง
                              36 24 35

Originally posted by Merfo View Post
                              88 73

Originally posted by sotae1234 View Post
                              ว่าแต่พี่บ่าวเล่นนํ้ากี่บาทเนี้ย เพิ่งเห็นคนสุราษเล่นนํ้าครับ
                              มือ2ทั้งนั้นครับ รวมกันแล้วไม่ถึง4000ครับ...

ก่อนประกอบ+เติมน้ำ อย่าลืมจุดธูปเซ่นเจ้าที่ให้ดี นึกถึงพ่อแก้วแม่แก้ว แล้วเติมน้ำใ่ส่ถังพัก เปิดเครื่อง รอดูผลครับ

Comment

มือ2ทั้งนั้นครับ รวมกันแล้วไม่ถึง4000ครับ...
                                แพงจังเลย ว่างๆมาบ้านผมบ้างดิ

Comment

Working...
                                X