Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่งพัดลมเป่าแรมแบบหน้ามึนๆใช้อะไรยึดมาดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหล่มเลย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      ของพวกแม่เหล็กงี้ ไช้ไปยาวๆ ไม่มีผลเสียแน่เหรอครับ
      ส่วนตัวและเท่าที่ผมใช้อยู่ไม่มีปัญหาอะไรครับ
      (ส่วนตัวนะ)--->ผมว่าแมเหล็กประเภทติดตู้เย็นมันไม่มีกำลังพอที่จะดึงอุปกรณ์รอบข้างตัวมันให้เสียหายได้หรอกครับเพราะว่าแรงดูนมันใช้ความหนาของแม่เหล็กแค่นั้นเองครับวางเกืยบติดกันยังไม่อยากจะดูดเลย

ส่วนแม่เหล็กจริงๆที่ดูดแรงๆอะครับมีปัญหาแน่นอนครับอันนี้ผมไม่เถียงครับเพราะผม เปรียบเทียบการดูดของมันแล้วน่ากลัวที่เดียวครับ ที่เห็นในรูปอะครับตอนใส่ผมวัดระยา***งจากอุปกรณ์ของผมแล้วว่าไม่สามารถดูดอะไรหรือสร้างความรบกวนแกM/Bได้เลยครับ

Comment

มันก็แหล่มแหละท่าน......ผมก็เคยใช้แม่เหล็กแผ่นบางๆ ( บางกว่าของท่าน ใช้กรรไกรตัดได้ ) โมติดโลโก้หน้าเคส หรือ ฝาข้างรัยเงี้ย มันย้ายไปมาได้สะดวกดี แต่ส่วนใหญ่จะใช้ภายนอกไม่กล้าเอามาใช้ภายในเคส
        ปล. ที่ร้านศึกษาภัณฑ์ มีขายครับ หรือร้านเครื่องเขียนใหญ่ๆก็มี คลองถมก็เคยเห็น หุ หุ

Comment

เคสงาม แหล่มๆๆ

Comment

Working...
          X