Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามั่งพัดลมเป่าแรมแบบหน้ามึนๆใช้อะไรยึดมาดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aekshow View Post
    ไอ้กระผมละกลัวมันร่วงจริงๆ ไม่อยากจะคิด เคยจะเอาแม่เหล็กในฮาร์ดดิสมาใช้(ดูดแรงมากๆ) แต่ดูๆหน้าสัมผัสมันน้อยไปนิด โชคดีนะครับ อย่าให้ร่วงมาล๊ะ เสียววววว
    ยังมายร่วงเลยครับใช้มาสักพักละผ่านๆ

Comment

คิดไปได้ไงเนี่ย

Comment

-0-'

Comment

สร้างสรรค์ดีครับ....

Comment

๐_๐/good--

Comment

ตอนนี้ใช้กาว2หน้าอยู่ครับ ลากยาวๆแล้วก็กดแรงๆ ลองมา4ตัว เคยหลุดไปครั้งเดียวเอง - -'

อยากลองของใหม่มั่ง ไม่ทราบว่าแม่เหล็กแบบนี้ซื้อได้จากที่ไหนครับ
              แล้วตัวแม่เหล็กเองมันจะไปกวนการทำงานของตัวพัดลมมั้ยอ่ะ - -a

Comment

เอาแม่เหล็กไปอยู่ใกล้ๆ ชิบ บนMBแบบนั้นนานๆไม่เป็นไรรึครับ....ตอนซื้อMB มาเค้ายังใส่ถุงหนาๆสีฟ้าๆกันคลื่นสนามแม่เหล็กมาให้เยย

Comment

ไอเดียดี ^^

Comment

Originally posted by sodato View Post
                    ตอนนี้ใช้กาว2หน้าอยู่ครับ ลากยาวๆแล้วก็กดแรงๆ ลองมา4ตัว เคยหลุดไปครั้งเดียวเอง - -'

อยากลองของใหม่มั่ง ไม่ทราบว่าแม่เหล็กแบบนี้ซื้อได้จากที่ไหนครับ
                    แล้วตัวแม่เหล็กเองมันจะไปกวนการทำงานของตัวพัดลมมั้ยอ่ะ - -a
                    ผมขโมยของแม่มาจากตู้เย็น มันติดมากับปะหลอดวัดความร้อนอะครับอันละ40บาท อะครับไม่รู้ว่ามีขายแยกอะเป่า

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                      เอาแม่เหล็กไปอยู่ใกล้ๆ ชิบ บนMBแบบนั้นนานๆไม่เป็นไรรึครับ....ตอนซื้อMB มาเค้ายังใส่ถุงหนาๆสีฟ้าๆกันคลื่นสนามแม่เหล็กมาให้เยย
                      แม่เหล็กติดตู้เย็นอันนี้ แรงดูดรอบข้างน้อยมากครับ (ท่านรอง) จากการคำนวนแล้วไม่น่าจะเกินความเสียหายแก่ตัวM/Bได้ครับ แต่ถ้าเผลอไปโดนกะ M/B เมื่อไหร่ละก็ โดนสิงสถิตแน่นอนเลยผมว่า

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        ไอเดียดี ^^
                        เปลี่ยนลายเซนต์แล้วหรอท่าน น่ารักดี แต่ +ผมใหญ่ ผมสู้นะ+ยังไงก็ม่ายยอม เหอๆๆ ล้อเล่นอย่าโกรธละท่าน

Comment

แจ๋วไปเลยหวะ...

Comment

พวกเเม่เหล็กมีไฟฟ้าสถิตย์ มันไม่ค่อยดีกับอุปกรณ์ไฟฟ้า บางชนิด อาจมีผลเสียระยะยาวนะครับ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                              พวกเเม่เหล็กมีไฟฟ้าสถิตย์ มันไม่ค่อยดีกับอุปกรณ์ไฟฟ้า บางชนิด อาจมีผลเสียระยะยาวนะครับ
                              ครับผม

Comment

ของพวกแม่เหล็กงี้ ไช้ไปยาวๆ ไม่มีผลเสียแน่เหรอครับ

Comment

Working...
                                X