Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black SMILODON-decorated by MoMo - รูปเยอะมากมาย(57รูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sodato View Post
    เรื่องเสียงพัดลมเป็นไงมั่งครับ เห็นมี 0.27A ตัวเล็กๆ2ตัว (ลองเอามาติดแล้วเป่าดังมากมาย)
    ก็ดังพอประมาณอ่ะครับ
    แต่ไม่ถึงกับว่าดังจนรำคาญอ่ะ
    พอรับได้ ผมว่่ามันดีออก เหมือนกันรถกำลังวิ่งอ่ะ ถ้าไม่มีเสียงคงรู้สึกแปลกๆ

ปล ไม่ได้มีสองครับ แต่เป็นสามตัว ของคุณSilverkungครับ สีแดง1สีเขียว2
    Last edited by u4913181; 4 Feb 2009, 00:18:57.

Comment

Originally posted by maoking View Post
      ดูแล้ว ให้ความรู้สึกว่า คอมท่าน แนว ดีครับ

มันดู สบายๆ กันเอง ชิวๆ ไงไม่รู้

อาจเพราะของแต่ง ที่ดูน่ารัก ตัดกับความดิบเถื่อน ของ สติกเกอร์ ก็เป็นไปได้

ไม่ได้ประชดนะ ผมดูแล้วชอบจริงๆ ครับ
      ดิบเถื่อน มากไปนิด
      ผมว่าน่าจะประมาณพวกรถแต่งดุๆแล้วแขวนโดราเอม่อนมั้ง 555

Comment

เอาซับลงเหอะครับ

Comment

น่าเอาซับลง เอาลำโพงไว้ก็พอครับ

อย่างอื่นดีหมดแล้วครับ

หมั่นเช็ดๆ เป่าๆ ฝุ่นหน่อยก็ดี (ทั้งนอกและใน)

บางท่านไม่เคยทำความสะอาดเลย ฝุ่น ผง เส้นผม ไปติดแหงกที่พัดลมการ์ดจอครับ

พอเอาออกอุณหภูมิลดบานเลยครับ ไม่เปลืองค่าไฟด้วยนะ

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

เอาของผมไปดูกันบ้างอยากโชว์ๆ อิอิ

Comment

ทำเองกับมือหมดเลยครับแต่ไม่เน่นแนวรก ชอบโปร่ง ระบายอากาศมากกว่าฝุ่นไม่มีแน่นอนเช็ดทุกวัน555

Comment

เอ้า แมงมุม หมี หมู อะไรกันนี้

เค้าพาเรามาดู เขาดินหรอ 555

Comment

555 สีแดงสวยครับ
                    ผมว่าพัดลมข้างเคสเยอะไปหน่อยนะ อิอิ มันมองไม่เหนข้างใน
                    ย้ายซับไปละ
                    กำลังมองหา
                    Altec VS2421
                    อยู่ครับ
                    ใครมีติดต่อได้ครับ

Comment

สวยจังครับ

Comment

สงสัย จขกท ชอบแต่งรถ
                        หุหุ
                        สวยดีคับ

ตุ๊กตาน่ารักดี

Comment

พัดลมคุ้นๆครับ สวยมากมาย ^^

ใช้เคสตัวเดียวกันเลย ว่าแต่ไฟมันขาดไปตัวนึงนิครับ
                          ถ้าอยากเปลี่ยนส่งมาให้ผมเปลี่ยนได้นะครับไม่คิดตัง (คิดซะว่าเป็นค่าโปรโมท)
                          แต่ถ้าไม่ซีเรียสก้ไม่เปนไรครับ
                          Last edited by silverkun; 5 Mar 2009, 01:03:55.

Comment

ไม่ดีนะโมโม่ เอามาโชว์กันอย่างนี้เลย หุหุ แล้วตกลงว่า STRIKER เป็นยังไงมั่ง

Comment

Originally posted by pentaro View Post
                              ไม่ดีนะโมโม่ เอามาโชว์กันอย่างนี้เลย หุหุ แล้วตกลงว่า STRIKER เป็นยังไงมั่ง

555
                              เปลี่ยนจาก UD3Rเป็นStrikerIIแล้ว
                              ส่วนตัวจากใจจริงชอบUD3Rมากกว่าอ่ะ
                              บอร์ดสวยกว่า
                              แต่ชอบไฟของStrikerIIอ่ะ อิอิ

Comment

รูปใหม่ๆๆๆ
                                Attached Files

Comment

Working...
                                X