Announcement

Collapse
No announcement yet.

Black SMILODON-decorated by MoMo - รูปเยอะมากมาย(57รูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชุดสุดท้าย มีอะไรติชมกันได้เน้อๆๆๆ
    Attached Files

Comment

ดำดีครับ แต่น่าจะระวังเรื่องสีย้อยนิดนึงนะครับ

หรือผมมองผิด ^0^

Comment

สงสารน้องหมี นั่งอยู่บนฮาร์ดดิสก์ร้อนก้นแย่เลย

Comment

สวยงามครับ แหล่มไปเลยจ้า

Comment

Originally posted by ZestPluZ View Post
            ดำดีครับ แต่น่าจะระวังเรื่องสีย้อยนิดนึงนะครับ

หรือผมมองผิด ^0^
            ย้อยไปแล้วครับ
            สังเกตุไม่ดีก็เห็นครับ อิอิ

Comment

ตกใจหมดเลย แมงมุมๆๆๆ กิ๊ดๆๆๆๆ \0/

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                ที่แน่ๆ ฝุ่นตรึมเลยท่าน เป่าบ้างๆ แมงมุมตัวบะเฮ้งเลย เอิ๊กๆ สวยดีครับ
                สายดินเส้นเล็กไปครับ หาตะปูคอนกรีต ตอกลงพื้นที่อ่อนๆหน่อย ช่วยได้เยอะครับ
                เด๋วลองดูครับ ยังไม่มีเวลาไปหาซื้อเลย
                เป็นไงแล้วเด๋วบอกครับ

Comment

กิจกรรมยามว่างจริงๆ สวยงาม

Comment

สวยดีครับ

Comment

แหล่มเลย เด๋วว่างๆ พี่จะไปขโมยมาใส่ในคอมพี่มั่งน่ะ

ปล. ฝากให้นัทหายไวๆ
                      ปล2 พี่เจาะฝาออกล่ะ เด๋วยัดของเข้าไปก่องล่ะจะให้ดู

Comment

เครื่องประดับอื้อเลยท่าน 55

Comment

ดูแล้ว ให้ความรู้สึกว่า คอมท่าน แนว ดีครับ

มันดู สบายๆ กันเอง ชิวๆ ไงไม่รู้

อาจเพราะของแต่ง ที่ดูน่ารัก ตัดกับความดิบเถื่อน ของ สติกเกอร์ ก็เป็นไปได้

ไม่ได้ประชดนะ ผมดูแล้วชอบจริงๆ ครับ

Comment

เรื่องเสียงพัดลมเป็นไงมั่งครับ เห็นมี 0.27A ตัวเล็กๆ2ตัว (ลองเอามาติดแล้วเป่าดังมากมาย)

Comment

อืม ขอนิดนึงอ่ะ ซับวูฟเฟอร์วางบนเคสได้หรอครับ
                              แรงสะเทือนระวังฮาร์ดดิกส์พังนะคับ

Comment

Originally posted by Change View Post
                                อืม ขอนิดนึงอ่ะ ซับวูฟเฟอร์วางบนเคสได้หรอครับ
                                แรงสะเทือนระวังฮาร์ดดิกส์พังนะคับ
                                ผมมีเอาผ้าลองกันสะเทือนนิดหน่อย
                                แต่ปรกติผมไม่ได้เปิดดังมากอ่ะครับ
                                แต่มันจะเสียจริงๆหรออันนี้ไม่มีความรู้เลยครับ
                                ใครรู้บอกหน่อย

Comment

Working...
                                X