Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gview modding

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นับถือใน ความคิดสร้างสรร มานะในการทำ และฝีมือที่เยี่ยมยอด ขอคารวะ 3 จอกเลย

แล้วจะติดตามชมตอนต่อไปอย่างแน่นอน อย่าลืมมาลงนะ เดี๋ยวคนคอย เก้อ

Comment

• It's Very Very Nice~!

So Beautiful

สวยจัง งบทั้งหมดใช้เท่าไหรอ่ะครับเนีย

ว่างๆจะลองทำมั่ง

Comment

• Originally posted by okamo View Post
        นับถือใน ความคิดสร้างสรร มานะในการทำ และฝีมือที่เยี่ยมยอด ขอคารวะ 3 จอกเลย

แล้วจะติดตามชมตอนต่อไปอย่างแน่นอน อย่าลืมมาลงนะ เดี๋ยวคนคอย เก้อ
        เชิญ ดื่ม เชิญ ดื่ม

Comment

• Originally posted by boatbyboat View Post
          It's Very Very Nice~!

So Beautiful

สวยจัง งบทั้งหมดใช้เท่าไหรอ่ะครับเนีย

ว่างๆจะลองทำมั่ง
          ใช้งบไปประมาณพันกว่าบาท ส่วนใหญ่จะหมดไปกับค่าสี Spray ครับ

Comment

• เก่งมากครับ คาราวะ 1จอก

Comment

• ปรบมือให้เลยครับ ออกแบบ วางแผนมาดี งานสวยเลยครับ ว่าแต่ฝุ่นไม่เข้าเครื่องเยอะเลยหรอ
              หาสติกเกอร์ติดอีกเล็กๆน้อย พองาม ก็ดูมีระดับแล้วละครับ

Comment

• สุดยอดคับ อย่างเปิดร้านรับทำไปเลย

Comment

• Originally posted by Athlon1333 View Post
                  ปรบมือให้เลยครับ ออกแบบ วางแผนมาดี งานสวยเลยครับ ว่าแต่ฝุ่นไม่เข้าเครื่องเยอะเลยหรอ
                  หาสติกเกอร์ติดอีกเล็กๆน้อย พองาม ก็ดูมีระดับแล้วละครับ
                  ใช่ๆ ผมเห็นด้วย หาตะแกร่งอะไร มากักฝุ่นดีกว่า สวย(มากๆ )แล้วครับ

Comment

• หาสายมาต่อด้านหน้าทำเป็นเครื่องดูดฝ่นได้เลยครับ

Comment

• สวยจิงๆครับ ฝีมือยอดเยี่ยมจริงๆ จะรอติตตามผมงานครับ

Comment

• สุดยอดครับ...

Comment

• สวยครับ แต่สีเขียวตรงแผงหลัง น่าใช้เขียวสะท้อนแสงไปเลยนะครับ

Comment

• สวยงามตามความตั้งใจละครับ.....ยินดีด้วยกะความสำเร็จครับ

Comment

• ขอบคุณ สำหรับคำติชมของทุกท่านครับ

Comment

• โอ๊ว ใช้ทุนน้อยดีแฮะ ได้สิ่งที่ตนทำแล้วภูมิใจ ก็ถือว่าคุ้มมากๆแล้วหละครับ

Comment

Working...
                                X