Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ksin View Post
    ^
    กะลังเดินทางครับ คาดว่าพรุ่งนี้ บ่ายๆ คงถึงครับ

ตัวนี้น่าสนมากกกกกกๆๆๆๆๆhttp://www.overclockzone.com/forums/...?highlight=580
    จัดเลยท่าน
    ของผมก็จะกำลังเดินทางวันเสาร์น่าจะมาถึง
    อิอิ

Comment

• ^
      ได้ asus 570 ref รึครับ

Comment

• คนแก่นี้นอนดึกกันจัง *.*

Comment

• Originally posted by ksin View Post
          ^
          ได้ asus 570 ref รึครับ
          ASUS GTX580 ref
          อิอิ

Comment

• Originally posted by nafjang View Post
            ASUS GTX580 ref
            อิอิ
            เห็นอยากได้ 570 ไหงไปคว้าตัวใหญ่ เหอๆ 10000+เท่าไรคับ

Originally posted by TWK. View Post
            คนแก่นี้นอนดึกกันจัง *.*
            555+ สงสัยเริ่มแก่แล้วเรา พักนี้ ฟุ้งซ่าน นอนไม่ค่อยหลับ
            Last edited by ksin; 26 Aug 2011, 03:36:00.

Comment

เห็นอยากได้ 570 ไหงไปคว้าตัวใหญ่ เหอๆ 10000+เท่าไรคับ

555+ สงสัยเริ่มแก่แล้วเรา พักนี้ ฟุ้งซ่าน นอนไม่ค่อยหลับ
              +2,xxx
              ตอนแรกตกลงจะเอา 570 แล้วล่ะ อยู่ๆ มีคนเสนอ 580 มาก็เลยจัดซะ
              เลยต้อง PM ไปขอโทษท่านเจ้าของ 570 เป็่นการใหญ่เลย
              555+
              Last edited by nafjang; 26 Aug 2011, 04:24:14.

Comment

• ^
                เหอๆ ผมก็งง กับท่านจริงๆ มีasus 570refอยู่...ไปซื้อinno 580ref...แล้วขายasus 570ref...แล้วกลับมาตามหาasus 570ref....แล้วขายinno 580ref...ไปซื้อasus 580ref ....มีใคร งง แบบผมไมครับ....
                Last edited by ksin; 26 Aug 2011, 05:29:49.

Comment

^
                  เหอๆ ผมก็งง กับท่านจริงๆ มีasus 570refอยู่...ไปซื้อinno 580ref...แล้วขายasus 570ref...แล้วกลับมาตามหาasus 570ref....แล้วขายinno 580ref...ไปซื้อasus 580ref ....มีใคร งง แบบผมไมครับ....
                  ผมเองก็งง 555+
                  พอขายไปแล้วก็เกิดเสียดายขึ้นมาก็เลยไม่รู้จะเล่นตัวไหน
                  จนต้องกลับมาเล่นตัวเดิม
                  ทีนี้อยู่ยาวเลยครับ
                  Last edited by nafjang; 26 Aug 2011, 06:42:01.

Comment

• มีแต่คนรวย ๆ คุยกัน - -"a

รับ 7300GT pci-ex นะคับ ขอไม่เกิน 200 รวมส่ง ผมคนจนขอราคานี้ก่อน T^T

Comment

• Update

Comment

• จะตกจากอันดับ 10 ไหมนะ..
                        ผมหมดก๊อกแล้ว..
                        อือ..อือ..อือ..

Comment

• ผมติด top 50 ก็ดีใจแล้วล่ะครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by mazaki01 View Post
                            มีแต่คนรวย ๆ คุยกัน - -"a

รับ 7300GT pci-ex นะคับ ขอไม่เกิน 200 รวมส่ง ผมคนจนขอราคานี้ก่อน T^T
                            ผมมี 3 ตัว sli กันอยู่ครับ ค่าส่งสองห้อยแล้ว นะครับ อิ อิ

Comment

• สู้ ๆ

Comment

• Originally posted by nafjang View Post
                                ผมเองก็งง 555+
                                พอขายไปแล้วก็เกิดเสียดายขึ้นมาก็เลยไม่รู้จะเล่นตัวไหน
                                จนต้องกลับมาเล่นตัวเดิม
                                ทีนี้อยู่ยาวเลยครับ
                                แลก 2 หัวไหมตัวเอง Asus synnex เหมือนกัน อิอิ

Comment

Working...
                                X