Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    ตั้งกระทู้รวมตัวโหวต ติดยศให้ท่าน twk ดีไม เผื่อมีสิทธิพิเศษ อิอิ

Comment

• Originally posted by ksin View Post
      ^
      ตั้งกระทู้รวมตัวโหวต ติดยศให้ท่าน twk ดีไม เผื่อมีสิทธิพิเศษ อิอิ
      โหวดครับ

Comment

• อย่าเลย เดี๋ยวอวยไม่ได้
        อดเมพ อิอิ *.*
        ( ขำขำ )

Comment

• ^
          ถ้าผมมีสิทธิอนุมัติได้ ผมให้เลยครับ ท่าน twk เสียสละเวลา ต้องมานั้ง up score เป็นผมคงไม่ทำให้เหนื่อย+ปวดหัว เหอๆ

Comment

• Originally posted by ksin View Post
            ^
            ถ้าผมมีสิทธิอนุมัติได้ ผมให้เลยครับ ท่าน twk เสียสละเวลา ต้องมานั้ง up score เป็นผมคงไม่ทำให้เหนื่อย+ปวดหัว เหอๆ
            ลองของใหม่มือ 2 ยัง
            อิอิ

Comment

• ^
              กะลังเดินทางครับ คาดว่าพรุ่งนี้ บ่ายๆ คงถึงครับ

ตัวนี้น่าสนมากกกกกกๆๆๆๆๆhttp://www.overclockzone.com/forums/...?highlight=580
              Last edited by ksin; 25 Aug 2011, 21:45:44.

Comment

^
                กะลังเดินทางครับ คาดว่าพรุ่งนี้ บ่ายๆ คงถึงครับ
                มีโปรเจ็คอะไรอีกล่ะน้อ

Comment

• ^
                  บอกก่อน เดวไม่เป็นดังคาด หน้าแตกเลย ไว้ลองเทสก่อน อิอิ

Comment

• มุงไรกัน *.*

Comment

• Comment

• ^
                        ^
                        โคตรแรงง่ะ

Comment

• Originally posted by sonny* View Post
                          ^
                          ^
                          โคตรแรงง่ะ
                          แรงสู้เครื่องพี่ไม่ได้หรอกผมก็ลากมั่วๆ เอานะคับ
                          Last edited by earthlovepriaw; 25 Aug 2011, 22:28:30.

Comment

• โหด ขิงๆ
                            ลากยังกะ 1155 *.*

Comment

• Originally posted by earthlovepriaw View Post
                              แรงสู้เครื่องพี่ไม่ได้หรอกผมก็ลากมั่วๆ เอานะคับ
                              Originally posted by TWK. View Post
                              โหด ขิงๆ
                              ลากยังกะ 1155 *.*
                              เอ๊ะๆ มุงไรกันนิ

1155 ไรแว๊บๆ ลุง เหอๆ มีกระแหนะกระแหน สอนผมลากมั่งจิ 3.5 อยู่เลย ใจไม่ถึง อ่ะครับ

Comment

• ม่ายแรงเอาซะเลย
                                Attached Files
                                Last edited by assassins3; 26 Aug 2011, 01:32:07.

Comment

Working...
                                X