Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ps000000 View Post
    ต๊าย ได้เป็นแค่ สิบโท
    ลุง ยังโชคดีที่ได้ สิบโท ดูผมดิ

11 รด.

Comment

• 555

Comment

• ถ้าเป็น I5 2500K @ 4.8 นี่มันจะได้เท่าไหร่หน้อครับ สงสัย อิอิ

Comment

• วันนี้พึ่งไปสอย Frio มารอส่งมอบช่วงสิ้นเดือน ใครเน้อจะได้ไป อิอิ
          ปล.แอบได้ยินมีคนซ้อม 2600k ไปได้ 5.5 (สงสัยผมต้องร่วงอีกอันดับแน่ๆ อิอิ)

รูปเด้อจ้า...สดๆร้อนๆ

Comment

• ^
            เเจ่ม ขิงๆ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
              วันนี้พึ่งไปสอย Frio มารอส่งมอบช่วงสิ้นเดือน ใครเน้อจะได้ไป อิอิ
              ปล.แอบได้ยินมีคนซ้อม 2600k ไปได้ 5.5 (สงสัยผมต้องร่วงอีกอันดับแน่ๆ อิอิ)

รูปเด้อจ้า...สดๆร้อนๆ

เปลี่ยนรางวัลเป็นตัวข้างๆได้ป่าวครับ อิอิ

Comment

• ใกล้โค้งสุดท้ายยยยยยย แล้ว ^^

Comment

• ขอยืม 2600K มาซ้อมเก็บคะแนน 03 ก่อนดีกว่า

Comment

• Originally posted by ps000000 View Post
                    ขอยืม 2600K มาซ้อมเก็บคะแนน 03 ก่อนดีกว่า
                    เอาชุดนี้ไปลองก่อนมั้ย *.*

Comment

• Originally posted by mazaki01 View Post
                      ลุง ยังโชคดีที่ได้ สิบโท ดูผมดิ

11 รด.
                      555+ แปลว่า

ท่าน twk น่ารักดี มีติดยศให้ด้วย อิอิ

อยากได้ดาวเรียงเป็นวงกลม ไม่รู้โลภไป อะป่าว เหอๆ

Comment

• ตกเลย (จากที่ 100) โอมจงขึ้นไปๆ

ขออัพคร้าบท่าน พี่

Last edited by Jackyzaaa; 10 Aug 2011, 20:52:43.

Comment

• Up

Comment

• ขอขึ้นอีกนิดคับ
                            AMD OC เหนื่อยจัง
                            [IMG][/IMG]
                            [IMG][/IMG]

Comment

• Update

Comment

• ตกๆๆ ต้องขอแก้ตัวครับ

Comment

Working...
                                X