Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by TWK. View Post
    ยังมี 03 ปลายปีนี้
    แล้วต้นปีหน้า 06
    กลางปีหน้า 05
    ปลายปีหน้า 03

ยังมีโอกาศอีกเยอะ 555+ ( ถ้าไม่โดนแบนไปซะก่อน เผ่นละ )
    เมื่อไหร่จะจัด Vantage / 11 ล่ะครับจานนนนน ^^

Comment

• ^
      ^
      หนับหนุนด้วยคนครับ 3DMark03-05-06 เน้นแต่ CPU เป็นหลัก (คงกะเน้นให้แต๊บกันเยอะ ๆ อิอิ)

ขนาด ทดสอบด้วย 590 ลาก core 750+ มันก็ยัง Run ผ่าน สำหรับ 3DMark05 คิดว่า Graphic Shader model แทบไม่ได้ใช้
      แต่พอ เอาค่า 750 มา Run Vantage หรือ 3DMark11 ค้างทันที ^__^ จะผ่านที่ 670-680 ประมาณนี้เท่านั้น

ผมว่าจัดก็ดีนะ มันจะทำให้เห็นประสิทธิภาพโดยรวมของเครื่อง ทั้ง CPU และ การ์ดจอ อย่างครอบคลุมมากกว่า เรียกได้ว่า ถึงพริกถึงขิงกันมากกว่า
      เผลอ ๆ แต๊บมากกว่าด้วย ทั้ง CPU ทั้ง VGA Card

Comment

• อิอิ

Comment

• ปิดฤดูกาลรึยังครับ

ส่งงาน

วิ่งอยู่ 5.2ghz นะครับ พอดีเปิด EIST ไว้
          Last edited by waka_waka; 16 Aug 2011, 08:02:24. Reason: แก้ validation

Comment

• Originally posted by waka_waka View Post
            ปิดฤดูกาลรึยังครับ

ส่งงาน

ชื่อใน CPU Z Valid ไม่ตรงกับ Member ครับ
            แก้ไขให้ตรงด้วย วิธีทำให้หน้าแรก

Comment

• เสื้อ twk ใส่แล้ว หล่อ เท่ หญิงเดินเหลียวหลัง สะดุดหัวทิ่ม อิอิ

Comment

• แก้ละจ้า

Comment

• Originally posted by ksin View Post
                  เสื้อ twk ใส่แล้ว หล่อ เท่ หญิงเดินเหลียวหลัง สะดุดหัวทิ่ม อิอิ

Comment

• Update

Comment

• 100 แล้ว เย้ๆๆๆ

หลังจากอยู่ที่ 99 มา 5 วัน เหอๆ

Comment

• ขอเปลี่ยนแปลงของรางวัลเล็กน้อย
                        เนื่องจากเสื้อ SUZUKI หมด จึงเอาเสื้อ YAMAHA แทน ^^

Comment

• Originally posted by Mr. X View Post
                          เมื่อไหร่จะจัด Vantage / 11 ล่ะครับจานนนนน ^^
                          จะได้โชว์พลังการ์ดจอมั้ง อิอิ

Comment

• Vote!!! vantage /11

03 05 06 มันกาก แล้วอะลุง

Comment

• เดี๋ยวจะนำญัตตินี้เข้าที่ประชุมอีกที
                              เพื่อหารืนกับคณะกรรมการต่อไป

Comment

• ไปได้แค่นี้เองCPUไม่อำนวยเซงมากมาย6970CF 24733
                                ปล ในรูปไม่ได้เปิด CFนะคับพอดีว่าเปิดแล้วคะแนนห่วยแตกกว่าเดิม - -ต้อง3D11ถึงจะเห็นผล
                                Last edited by stepcomet; 16 Aug 2011, 20:36:44.

Comment

Working...
                                X