Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wikorn View Post
    อันดับสุดได้ได้อะไรเป็นรางวัลอะลุง
    อด เลย อุอุอุ

Comment

• up อีกนิด

Comment

• มาแล้วค๊าฟฟฟ น้องเล็กขอจัดด้วยคน ^^

Comment

• จะไปพักร้อนที่ สัตหีบ 2-3 วัน
          เดี๋ยวซักพักถึงบ้านแล้วจะ Up ให้นะ

Comment

• กำลังเปิดแอร์ พักร้อนเหมือนกันครับ อิ อิ อันนี้ยังไม่ผ่าน การ์ดจออะ ทำงายดีครับผ๊ม
            Last edited by eddies89; 19 Aug 2011, 22:01:08.

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
              จะไปพักร้อนที่ สัตหีบ 2-3 วัน
              เดี๋ยวซักพักถึงบ้านแล้วจะ Up ให้นะ
              แถวบ้านผมเลย สัตหีบ มาค่ายไหนครับพี่ เดี๋ยวจะดักปล้น

Comment

• Originally posted by eddies89 View Post
                กำลังเปิดแอร์ พักร้อนเหมือนกันครับ อิ อิ
                ^
                รูปไม่ขึ้นนะ แก้ไขด้วย

Comment

• พรุ่งนี้ได้ h100 แล้วจะมาส่งการบ้านจ่ะ อิอิ

Comment

• Originally posted by sonny* View Post
                    แถวบ้านผมเลย สัตหีบ มาค่ายไหนครับพี่ เดี๋ยวจะดักปล้น

Comment

• Originally posted by sonny* View Post
                      ผมเคยโบกรถสิบล้อแถวนั้นบ่อยครับ อยู่ดงตาลไปนอนเตาถ่าน อิ อิ อึที่บ้านอำเภอ555+

Comment

• Originally posted by bobbangtor View Post
                        พรุ่งนี้ได้ h100 แล้วจะมาส่งการบ้านจ่ะ อิอิ

ต่ำกว่า 55k เลิกคุย

Comment

• เอ้าจัดไปได้I7มาละ

OC 5.1 นะผมปิดโหมดประหยัดพลังงานไม่เป็นอะ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                            -..-

Comment

• อีกนิดนึง
                              Last edited by stepcomet; 20 Aug 2011, 07:02:18.

Comment

• ^
                                เปลื่ยน CPU แล้ว
                                จากหน้ามือ เป็นหลังเท้าเลย 555

Comment

Working...
                                X