Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ้า ส่งซะหน่อย ขอมีชื่อกับเค้ามั่งก่อนหมดฤดูกาล GTX-590 ใบเดียว เสือกได้คะแนนเสียวกว่า Quad SLi บ้าไปแล้ว ^__^

CPU-Z @ 5.375

Score 3DMark05 @ 49171

Comment

• ^
      ท่านพาม่า ถ้าคะแนน cpu ซัก5หมื่น คะแนนรวมคงปาดที่1 แระคับ เหอๆ

Comment

• Update

Comment

• ไม่ยอมๆ ขออัพ อีกทีครับ (แหะๆ)

Comment

• ^
            ความพยายามสูง 555

Comment

• เห็นแวว คน จะ แต๊บ ละ ^ ^"

Comment

• Originally posted by ksin View Post
                ^
                ท่านพาม่า ถ้าคะแนน cpu ซัก5หมื่น คะแนนรวมคงปาดที่1 แระคับ เหอๆ
                5555 เอาแค่นี้ก่อนละกันครับ เจอ Wall ที่ 5.4 กำลังจะเซฟรูป Blue Code 000000003e มาได้ไงไม่รู้ อย่างเซ็ง ทำอีกกี่ที ก็ไม่ได้ละ ต้องเพิ่มไฟสุมไปอีก
                กลัวจะกลับบ้านเก่าซะก่อน เพราะมันแตะ 1.7 ไปแล้วใน Bios เลยยั้ง ๆ ไว้แค่นี้พอ ^__^

Comment

• ลองใช้ Intel SSD 40 GB x 2 ( RAID 0 ) ดูละ เร็ว ขิงๆ อิอิ

หวังว่า ผมคงจะโชคดีเอามาคู่กันดังเดิม อิอิ ( อวย ขิงๆ )

Comment

• เพิ่งเข้ามาชม กท นี้ครั้งแรก สุดยอดเลย ของรางวัล ssd

Comment

• Originally posted by Tanoi2006 View Post
                      เพิ่งเข้ามาชม กท นี้ครั้งแรก สุดยอดเลย ของรางวัล ssd
                      มันกำลังตามหาเจ้าของอยู่ ให้ไว

Comment

• มาดู อันดับ 1

Comment

• ร่วมสนุกด้วยคน

ลากไม่เป็น อิอิ กำ
                          Last edited by xzEKzx; 13 Aug 2011, 00:00:06.

Comment

• Update

Comment

• จะหน้าหนาวแล้วครับ กำลังซ้อมรอชิงรางวัลเสื้อ twk มาใส่หล่อๆที่เชียงรายครับ

Comment

• ขอส่งอีกรอบลากแรม เพิ่มได้คะแนนเพิ่มมาอีกนิด

Comment

Working...
                                X