Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark05 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Up

Comment

• รอบ้างเด้อ

Comment

• Originally posted by papaa_ View Post
        รอบ้างเด้อ
        ช้าหมด อดเมพ

หล่นมาเยอะเลยเรา อิอิ กำ

Comment

• สู้ไม่ได้ครับ 4870x2 ใช้ไม่ได้เก่าเก๊บ ใครซื้อซากบ้าง อิ อิ update to green 555+

Comment

• Up

Comment

• ผมพอใจละครับ ขออันดับที่ 100 ก็เอาแล้ว แฟนจะเอาเม้าท์ อิอิ

บอกนี่เป็นครั้งแรกที่เล่นคอม แล้ว ได้ของรางวัล 5555

(ได้ของรางวัล นอกเหนือจากตังค์ขาย M ใน RO อิอิ)

Comment

• กระตุ้นคนแก่ซักนิด อิอิ

Comment

• หมดสิ้นเดื้อนนี้ มีทดเวลาบาดเจ็บ ม่ะกัฟ

Comment

• Originally posted by sonny* View Post
                    หมดสิ้นเดื้อนนี้ มีทดเวลาบาดเจ็บ ม่ะกัฟ
                    มายยยยย มี

แต่ปลายปี ต่อด้วย 03 Champions League ( 2554 ) อีกตัว อิอิ

Comment

• ยาวนานมาก

Comment

• ขอลองใหม่อันนี้เพื่อให้ ทุกท่านได้ทราบ ว่า อันนี้จับคู่กับอันนี้ แล้วผฝออกมาเป็นอย่างไรครับ
                        อัดแต่ cpu

*ขอโทษท่าน TWK เรื่อง i3 ด้วยครับพอดีช่วงนั้นไม่ได้อยู่หน้าคอมเลยหายไปเลย

Comment

• Update

เช็ค คะแนน และ อันดับ ของตัวเองว่าถูกต้องมั้ย (เผื่อรักษาสิทธิ์)

Comment

• Originally posted by dimensions View Post
                            ขอลองใหม่อันนี้เพื่อให้ ทุกท่านได้ทราบ ว่า อันนี้จับคู่กับอันนี้ แล้วผฝออกมาเป็นอย่างไรครับ
                            อัดแต่ cpu

*ขอโทษท่าน TWK เรื่อง i3 ด้วยครับพอดีช่วงนั้นไม่ได้อยู่หน้าคอมเลยหายไปเลย
                            รอได้ ปล่อยเมื่อใหร่ก็บอกนะ
                            ไปรับถึงที่เลย ช่วงนี้ไม่ได้ออก ตจว. ชั่วคราว

Comment

• ส่งผลงานจ้า+XFX 6790

Last edited by skynow; 10 Aug 2011, 13:58:37.

Comment

• ต๊าย ได้เป็นแค่ สิบโท

Comment

Working...
                                X