Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองไล่เทียบดูนะครับ อันนี้คะแนนที่ดีที่สุดที่ทำได้สำหรับผมตอนนี้จากรีวิวล่าสุด

Comment

• ครับตังก์ + ฝีมือ

Comment

• Originally posted by ps000000 View Post
        ครับตังก์ + ฝีมือ

ฝีมือ - 5%
        ตังค์ - 80%
        ดวง - 15%

Comment

• ผมจะไม่ปลด ไม่แบน หรือ เอาใครออกจากตารางนะครับ
          ถ้าท่านจะขอสละสิทธิ์ผมก็ไม่ห้าม ในส่วนการรับของรางวัล ที่ 1/2 และ เลขท้ายต่างๆ ( ผมยึดเอาเอง กิกิ -.- ล้อเล่น ) แต่ผมขอคงอันดับและชื่อท่านใว้ก่อน
          เพราะถ้าเอาออก อันดับจะเปลื่ยนหมด หมากทั้งกระดาษอาจเคลื่อน (ว่าไปโน้น) ท่านที่ดวงดีอาจจะคาดรางวัลได้
          นับจากนี้ไปผมก็จะ Up Score ตามปกติ ( รางวัลจะมีเพิ่มเข้ามาอีกนะครับ เป็นแผ่นรองเมาส์ ASUS ROG USA Version )
          ปล. ไฮไล ไม่ได้อยู่ที่คะแนน กิกิ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
            ผมจะไม่ปลด ไม่แบน หรือ เอาใครออกจากตารางนะครับ
            ถ้าท่านจะขอสละสิทธิ์ผมก็ไม่ห้าม ในส่วนการรับของรางวัล ที่ 1/2 และ เลขท้ายต่างๆ ( ผมยึดเอาเอง กิกิ -.- ล้อเล่น ) แต่ผมขอคงอันดับและชื่อท่านใว้ก่อน
            เพราะถ้าเอาออก อันดับจะเปลื่ยนหมด หมากทั้งกระดาษอาจเคลื่อน (ว่าไปโน้น) ท่านที่ดวงดีอาจจะคาดรางวัลได้
            นับจากนี้ไปผมก็จะ Up Score ตามปกติ ( รางวัลจะมีเพิ่มเข้ามาอีกนะครับ เป็นแผ่นรองเมาส์ ASUS ROG USA Version )
            เล่นกากๆแบบนี้หมดอารมณ์ ผมสละสิทธิ์ครับ เอาชื่อผมออกเลย ขอบคุณครับ

Comment

• ลองขำๆเพิ่มขึ้นนิดหน่อย ซีพียูปั่นไม่ขึ้น

real result

feint result

Comment

• ยังจะเล่นอีก -..-

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
                  เล่นกากๆแบบนี้หมดอารมณ์ ผมสละสิทธิ์ครับ เอาชื่อผมออกเลย ขอบคุณครับ
                  แล้วคะแนนที่ท่าน Submit ไว้ละครับ มาจากแบบไหนครับ ถ้าที่ผมดูเหมือนกับ HDR1 จะเยอะผิดปรกติเทียบจาก CPU clock/GPU clock

ว่าไม่ได้มีเจตนาว่าท่านหรอกนะครับ เพราะบางทีท่านอาจจะ Submit ประชดคนที่เขาโกง แต่ถ้าเป็นคะแนนจริง ผมก็ขออภัยไว้เลยด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                    แล้วคะแนนที่ท่าน Submit ไว้ละครับ มาจากแบบไหนครับ ถ้าที่ผมดูเหมือนกับ HDR1 จะเยอะผิดปรกติเทียบจาก CPU clock/GPU clock

ว่าไม่ได้มีเจตนาว่าท่านหรอกนะครับ เพราะบางทีท่านอาจจะ Submit ประชดคนที่เขาโกง แต่ถ้าเป็นคะแนนจริง ผมก็ขออภัยไว้เลยด้วยนะครับ
                    ผมก็ประชดไว้นั่นแหละ เพราะตอนนั้นโทรไปคุยกับ TWK ดันบอกว่าถูกกฎ ทำอะไรไม่ได้ไม่มีหลักฐาน จากนั่นผมก็ไม่อัพสกอร์อีกเลย

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post26115109

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
                      ผมก็ประชดไว้นั่นแหละ เพราะตอนนั้นโทรไปคุยกับ TWK ดันบอกว่าถูกกฎ ทำอะไรไม่ได้ไม่มีหลักฐาน จากนั่นผมก็ไม่อัพสกอร์อีกเลย

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1138003
                      ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ เอาน่าท่านใจเย็นๆ เราเล่นตามเกมส์ของเราไปล่ะกันนะครับ เอาสนุกเอามิตรภาพกันดีกว่า ส่วนคนที่เขาไม่เล่นด้วยก็ช่างเขาไป ทำเป็นไม่เห็นก็แล้วกันครับ
                      เดี๋ยวสังคมก็ประนามไปเองครับ

ปล. คะแนนอันดับ 3 ก็ผิดปรกตินะครับ เหอะๆ

Comment

• ถ้าของจริง 580ใบเดียวได้เท่านี้

ส่วน580สองใบหมดอารมณ์ ขี้เกียจเล่นล่ะ เพราะฉะนั้นเอาชื่อผมออกไปเลย

Comment

• ไม่รู้เค้าโกงกันยังไง แต่เท่าที่ลองเล่นๆดูก็มี ที่สามารถปรับได้แล้วไม่มีอาการผิดปกติใดๆ

แต่ได้คะแนนเพิ่มขึ้นมาประมาณ 800 - 1000 (มั้ง)

ถ้าใช้ก็เปิดหน้านี้โชร์กันไปเลยจ๊ะๆ น่าจะง่ายกว่ามั้ง (หรือว่าไม่ได้หว่า งง ไม่ค่อยรู้เรื่องกาดจอซะด้วยสิ lol)

ป.ล ใจเย็นๆกันซักนิดนะครับ เลิกเอาชนะ แบบไม่ลืมหู ลืมตากัน ยังไงก็บ้านหลังเดียวกัน พี่น้องกัน ^^

ป.ล 2 ผมดูไม่เป็นจริงๆนะนี่ เพิ่งจะดูออกตอนที่ บังอธิบายเมื่อกี้เอง
                          Attached Files
                          Last edited by Areyo; 23 Jan 2011, 12:26:57.
                          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                          sigpic

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                            ตอนนี้จะยังไม่มีการเพิ่มหรือลด ในจากตารางนะครับ
                            รอ กกต (กลาง) มาพิจารณา ก่อน

อัพผมหน่อย สารภาพแล้ว จะเอาอะไร อีก ( ขนาดนี้ยังไม่ได้ครึ่ง sandy เลย กำ )
                            เด๋ววันนี้จัด 4.5Ghz อีกที ( ของเก่ามันลากมันส์ดีแฮะ 5 5 5+ T^T )

Comment

• Originally posted by mazaki01 View Post
                              อัพผมหน่อย สารภาพแล้ว จะเอาอะไร อีก ( ขนาดนี้ยังไม่ได้ครึ่ง sandy เลย กำ )
                              เด๋ววันนี้จัด 4.5Ghz อีกที ( ของเก่ามันลากมันส์ดีแฮะ 5 5 5+ T^T )
                              ยกผลเทสมาลงใหม่อีกทีนะครับ
                              เพราะตอนนั้นผมแกล้งตายอยู่ ไม่รับรู้ใดใด กิกิ
                              Last edited by TWK.; 23 Jan 2011, 12:35:44.

Comment

• แรงๆกันทั้งนั้นเลยอ่า
                                ผมลองเต็มที่ยังได้ไม่เกิน23XXXซะที เดี๋ยวเกิน24000ได้เมื่อไรจะมาอัปใหม่
                                ตอนนี้ยึดอันดับ50ไว้ก่อน อิอิ

Comment

Working...
                                X