Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีหลายคนที่ยังไม่รู้ ติดตามละกันครับ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
      คนมันเคยโกงยังไงมันก้อโกงอยู่วันยันค่ำ

ทุเรศ

Comment

• Originally posted by birtbirt_p View Post
        ลองสังเกตจาดสเปกเท่าๆกันอ่ะครับอ่ะครับแล้วดูคะแนนหน้าแรก สเปกเหมือนกันแต่คะแนนโดดไปแบบแปลกๆ มีอยู่ คนเดียว ทั้งๆที่ลากไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่
        555+ ฮิฮิฮิ ที่ใช้ sandy birdge อ่ะป่าวคับท่าน

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
          ตาแม็ก ถ้าเครื่องชุดใหม่ คะแน่ไม่ถึง 40,xxx.- ไม่ต้องมาลงนะ 5555+

Comment

• Originally posted by charif View Post
            ตาแม็ก ถ้าเครื่องชุดใหม่ คะแน่ไม่ถึง 40,xxx.- ไม่ต้องมาลงนะ 5555+
            พรุ่งนี้ว่าจะลากลงแข่งลีกกะเขามั่ง แต่คงจะไม่ไหว น่าจะเมาค้าง

ใครอยู่ใกล้ๆ หรือ ว่าง ก็ไปร่วมงานได้นะ พบปะ สังสรรค์ รู้จักกันมากขึ้นคับ อิอิ

Originally posted by dccomputec
            วัน เสาร์ ที่ 22 เดือน มกราคม 54 ที่จะถึงนี้

ขอเชิญพี่น้องชาว " อิสาน Society " ทุกคน มาร่วม พบปะ สังสรรค์ กัน

แลกเปลี่ยนความคิดเห็น พูดคุย สนุกสาน ฮาเฮ

ผมมีของเล็กๆ น้อยๆ มาแจกด้วยครับ เพื่อนๆ คนไหนจะติดของขวัญปีใหม่ ให้เพื่อนคนไหนก็จัดไป

หรือจะเอามาแจกหลายๆ คน ก็ตามแต่ศรัทธากันเลยครับ

คลับอื่นๆ อยากจะแวะมาแจม ก็ได้นะครับ ไม่มีตัญหาใดๆ เลย

นิดนึงครับ เรื่อง " นโยบายความเป็นส่วนตัว "

จริงๆ แล้วเราซุ่ม มินิ มีตติ้งกันมาก็หลายรอบแล้ว และ เราก็จะรู้ความหมายของมัน โดยอัตโนมัติ

แต่เพื่อความชัดเจน และเป็นรูปธรรม หากจะมีการนัดพบปะสังสรรค์ กันในครั้งต่อไป

" แฟนบอดี้แสลม และ ไม่ใช่บอดี้แสลม โปรด ฟังอีกครั้งหนึ่ง "

1. จะไม่มีการ ถ่ายรูป หาก ผู้ที่ถูกถ่าย ไม่อนุญาต
            ( ทุกคน มีหน้าที่การงานที่แตกต่างกัน บางคนอาจไม่ชอบที่จะเปิดเผยต่อสาธารณชน )

2. จะไม่มีการ สอบถามข้อมูลบุคคล ในรูปแบบของการ " ซักประวัติ "
            ( เพราะก่อนเรามาพบกัน เราก็ไม่รู้อยู่แล้วว่าใครทำงานอะไร ที่ไหน ยังไง เราพบกัน เพราะเราคุยกันรู้เรื่อง ไม่ใช่เพราะหน้าที่การงาน เพศ และ ภาษา หรือ อายุ )

3. หากยังบ่ เข้าใจ หลบไปอ่านข้อที่นึง อีกจั๊กเทื้อเด้อ อิอิ กำ ( <<-- คำนี้ ของ ลุงแม๊กซ์ Copyright@Reserved )
            ดันๆ งานวันนี้ค่ำๆ นะ เจอกันที่งานครับพี่น้อง อิอิ

Comment

• อัพมัง อันนี้เทสได้ก่อน เครื่องแต๊ป

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Comment

• 470 ตัวเดียวแรงเกือบเท่า 580 sli เลยเหรอครับ มากไปมั้ง!

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
                  คืนนี้จะเอา 5.3GHz มาลงอีกที เอาน้ำจิ้ม 5.0GHz ไปดูเล่นก่อน

สงสัยจะผมโดนแซงแล้ว VGA ลากไม่ไป สงสัยต้องไปคัดบ้าง...................อิอิ กำ

Comment

• เฮ้อ เดี๋ยวจะไปกันใหญ่ ไม่ทราบว่าจะหมายถึงผมหรือเปล่า
                    แต่ผมขอสารภาพตรงๆเลย ละกัน ว่า ผมเข้าไป disable pos-processing ในตอนหลังๆ
                    แต่ผมไม่ได้ทำแค่นั้น ผมเข้าไป set ใน driver ด้วย เพราะอยากรู้ว่ามันจะปั่น fps ได้เท่าไหร่
                    รวมทั้งในการ OC ด้วยพัดลม ผมเข้าไปปรับไฟทุกจุด CPU , Bus, Ram , QPI ฯลฯ
                    เพื่อให้การ OC ได้ประสิทธิภาพสูง โดยดูได้จากคะแนน CPU 10xxx @ 4.860 Ghz
                    และผมได้สังเกตว่า การทดสอบ 3dmark06 ตัว GPU จะทำงาน fullload ในการทดสอบ SM3.0 เท่านั้น
                    หากเราตัดการทำงานในบางส่วน ที่ไม่จำเป็นออกไป จะทำให้ ตัว GPU ทำงานได้เต็มที่
                    ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้มีเจตนาโกงแต่อย่างใด ไม่ได้ต้องการอันดับ หรือของรางวัล เพียงแต่ทดสอบแล้ว
                    ก็นำมาโพสในกระทู้นี้ หากทุกท่านคิดว่าเป็นการโกง ก็พร้อมน้อมรับสิ่งที่ทำไป ต้องขออภัยทุกท่าน มา ณ ที่นี้

ขอบคุณครับ

หากท่าน TWK และเพื่อนสมาชิก เห็นควรอย่างไร พร้อมน้อมรับการลงโทษ

Comment

• อันดับ3 ชื่อถูกต้องแล้วครับ
                      Last edited by ksin; 22 Jan 2011, 19:13:44.

Comment

• Originally posted by tanagritm View Post
                        เฮ้อ เดี๋ยวจะไปกันใหญ่ ไม่ทราบว่าจะหมายถึงผมหรือเปล่า
                        แต่ผมขอสารภาพตรงๆเลย ละกัน ว่า ผมเข้าไป disable pos-processing ในตอนหลังๆ
                        แต่ผมไม่ได้ทำแค่นั้น ผมเข้าไป set ใน driver ด้วย เพราะอยากรู้ว่ามันจะปั่น fps ได้เท่าไหร่
                        รวมทั้งในการ OC ด้วยพัดลม ผมเข้าไปปรับไฟทุกจุด CPU , Bus, Ram , QPI ฯลฯ
                        เพื่อให้การ OC ได้ประสิทธิภาพสูง โดยดูได้จากคะแนน CPU 10xxx @ 4.860 Ghz
                        และผมได้สังเกตว่า การทดสอบ 3dmark06 ตัว GPU จะทำงาน fullload ในการทดสอบ SM3.0 เท่านั้น
                        หากเราตัดการทำงานในบางส่วน ที่ไม่จำเป็นออกไป จะทำให้ ตัว GPU ทำงานได้เต็มที่
                        ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้มีเจตนาโกงแต่อย่างใด ไม่ได้ต้องการอันดับ หรือของรางวัล เพียงแต่ทดสอบแล้ว
                        ก็นำมาโพสในกระทู้นี้ หากทุกท่านคิดว่าเป็นการโกง ก็พร้อมน้อมรับสิ่งที่ทำไป ต้องขออภัยทุกท่าน มา ณ ที่นี้

ขอบคุณครับ

หากท่าน TWK และเพื่อนสมาชิก เห็นควรอย่างไร พร้อมน้อมรับการลงโทษ
                        ทำทั้งทีตั้งมันแบบนี้ไปเลย ^^

แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

แล้วจะได้แบบนี้

แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

ใครยังไม่ได้ลอง ลองกันเลยนะ จะได้คะแนนพุ่งกันไป ^^
                        Last edited by Cal2Toon; 23 Jan 2011, 01:26:07.

Comment

• แต่ละท่านคะแนนเยอะจัง

Comment

• โอวแม่เจ้า อย่างนี้ต้องทำมั่ง อิอิ กำ

Comment

• สรุปจะกลายเป็น 3DMark06 ลึก หรือ 3DMark06 หลอก กันละทีนี้

ตั้งกฎใหม่ ก็คงมีไว้ฝ่าฝืนจริง ๆ อีกหน่ะแหล่ะ เพราะการกระทำดังกล่าว มันตรวจสอบได้ยาก เมื่อ post ไปแล้ว

คงไม่ได้เล่นเอาสนุก ๆ กันแล้วมั้งแบบนี้อ่ะ เหอ ๆๆ

Comment

• เฉลยมาแบบนี้ ใครจะเล่นต่อก็เอาเลยนะ 06 รอบนี้โคตรเน่า

เอาไว้เจอกันรอบหน้ากับ 3DMark Vantage ล่ะกัน

Comment

Working...
                                X