Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ksin View Post
    ท่าน Cal2Toon ที่เคยอันดับ1 ค้างอยู่ตั้งนาน ใช้วิธีนี้ป่าวครับ ผมไม่ได้ว่าท่านนะครับ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้ ก็แค่อยากรู้อะครับ
    ใช่ ย้อนไปยันสมัย HD4890 PCS+ แล้วล่ะ

Comment

• ท่าน TWK ไม่แจกเสื้อกันกระสุนมั้งเหรอ อิอิ

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
        ใช่ ย้อนไปยันสมัย HD4890 PCS+ แล้วล่ะ
        ตอนนั้น ท่านCal2Toon คงกระหยิ่มในใจ ไอ้พวกนี้ชื่อฝรั่ง ทันย่า อ่านยาวๆเป็น ทานหญ้า 5555++

Comment

• Originally posted by idirex2000 View Post
          ครบองค์ประชุม อิอิ กำ

Comment

• 555....เข้ามาดูแล้ว แรกๆๆแข่งขันกันน่าดู....ตอนหลังแฉกันเห็นๆ...ดีครับจะได้กระจ่างสักที ข้องใจมานานว่าทำไม System ที่น้อยกว่าแต่คะแนนกลับนำโด่งเลย

Comment

• สงสัยแบบนี้ต้องมีโทษแบนละมั้ง

Comment

• อิอิ อยากได้คีย์บอร์ด ^^

Comment

• Originally posted by ksin View Post
                  ตอนนั้น ท่านCal2Toon คงกระหยิ่มในใจ ไอ้พวกนี้ชื่อฝรั่ง ทันย่า อ่านยาวๆเป็น ทานหญ้า 5555++
                  ดูแต่ตายังไม่เท่าไหร่ ไอ้คนที่หลงซื้อของเขามาเพราะนึกว่ามันแรง เพราะมีใบ 3DMark06 ฉบับพิเศษแนบไปด้วยเนี่ยสิหนักที่สุด

หลงคิดว่าไปซื้อของเทพเอามาไว้ในมือ เบิกเนตรคนทั้งเวปมาเป็นปี คำว่าเสียใจกับขอโทษไม่มีหลุดมาจากปากสักคำ ถ้าจับไม่ได้ไล่ไม่ทันก็บ่ายเบี่ยงต่อไป

ดูรีวิวเวปทั่วฟ้าเมืองไทย และไกลทั่วโลก มีใครปรับหลุดโลกแบบที่ HWBOT เขาทำกัน แล้วเอาผลเทสนั้นมาลงเวปมั้ย ไม่มีสักราย! เถียงข้างๆคูๆ

Comment

• สปีริส ครับ เอาขำ ๆ กลายเป็นเรื่องยาวซะละ
                    Last edited by AeGis; 22 Jan 2011, 21:47:00.

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
                      แวนเทจมันไม่มีอะไรให้ปรับเลยนะ ถ้าเป็นแบบนี้ก็ให้เป็นจิตสำนึกส่วนบุคคลล่ะกัน

ทั้งๆที่รู้ว่าของคนอื่นในเวป เขาเล่นแบบไม่ได้ปรับกัน เล่นแบบติดตั้งเสร็จก็กดลองเลย

แต่ตัวเองปรับโน้นปรับนี่ เพื่อที่จะให้เหนือกว่าคนอื่นเขาเนี่ย..ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
                      อิอิ หลีกไม่พ้นหรอกครับ จะ 3DMark06 หรือ Vantage ถ้าคนซุกซน อยากจะปรับโน้น นี่นั่น ก็มีให้ปรับเพียบครับ ปรับแล้วก็ score พุ่งแบบด้านล่างนี่แหล่ะ แต่ Vantage ดีไปอย่าง ถ้าปรับแบบโกงหมด
                      จะไม่ show คะแนนรวมด้านบน เดี๋ยวว่าจะลองปรับแค่บางส่วนดูซิว่า คะแนนรวมจะยังคงโชว์หรือเปล่า ถ้าโชว์ ก็คงเสร็จพวก ขาโหดจิตไม่ Default อยู่ดี

Comment

• อ่านหลายความเห็นแล้วปลงครับ ในเมื่อสมาชิกหลายท่านก็เห็น และ สงสัย และในเมื่อเจ้าตัวออกมายอมรับว่าทำไปจริง และเมื่อตอนนั้นยังไม่ได้ห้าม ความเห็นผมคือเพิ่มกฏลงไปครับ แล้วให้เค้าส่งใหม่เพื่อจะได้รักษาสิทธิ์ของรางวัลพิเศษครับ ส่วนเรื่องคะแนนก็แล้วแต่ hardware + ฝีมือ + ดวง..............อิอิ กำ

Comment

• Originally posted by parmafc View Post
                          อิอิ หลีกไม่พ้นหรอกครับ จะ 3DMark06 หรือ Vantage ถ้าคนซุกซน อยากจะปรับโน้น นี่นั่น ก็มีให้ปรับเพียบครับ ปรับแล้วก็ score พุ่งแบบด้านล่างนี่แหล่ะ แต่ Vantage ดีไปอย่าง ถ้าปรับแบบโกงหมด
                          จะไม่ show คะแนนรวมด้านบน เดี๋ยวว่าจะลองปรับแค่บางส่วนดูซิว่า คะแนนรวมจะยังคงโชว์หรือเปล่า ถ้าโชว์ ก็คงเสร็จพวก ขาโหดจิตไม่ Default อยู่ดี

3DMark11 แบบที่ใช้ฟรี มันจะไม่มีอะไรให้ปรับเลยนะ เพราะในส่วนที่ให้ปรับได้ มันให้ลงทะเบียนที่มีคีย์เท่านั้น

Comment

• Originally posted by yoonlinwong View Post
                            อ่านหลายความเห็นแล้วปลงครับ ในเมื่อสมาชิกหลายท่านก็เห็น และ สงสัย และในเมื่อเจ้าตัวออกมายอมรับว่าทำไปจริง และเมื่อตอนนั้นยังไม่ได้ห้าม ความเห็นผมคือเพิ่มกฏลงไปครับ แล้วให้เค้าส่งใหม่เพื่อจะได้รักษาสิทธิ์ของรางวัลพิเศษครับ ส่วนเรื่องคะแนนก็แล้วแต่ hardware + ฝีมือ + ดวง..............อิอิ กำ
                            ผมคงไม่เอาแล้วล่ะ ไม่รู้ว่ามีรายละเอียดปลีกย่อยอะไรกันอีก

คุณ TWK เอาชื่อผมออกไปเลยนะ ไม่เล่นล่ะ ผมสละสิทธิ์

Comment

ผมคงไม่เอาแล้วล่ะ ไม่รู้ว่ามีรายละเอียดปลีกย่อยอะไรกันอีก

คุณ TWK เอาชื่อผมออกไปเลยนะ ไม่เล่นล่ะ ผมสละสิทธิ์
                              หายใจรดต้นคอผมแล้วเหยียบเบรค กลับรถไปซะงั้นได้ไงล่ะ...............................กำ

Comment

Comment

Working...
                                X