Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -..-
    จัดกันหนักเหลือเกิน
    เอากะเค้ามั้ง

Comment

• สังเกตุ SM 3.0 Score แต่ล่ะคนดีๆ แล้วจะเห็นว่ามีเล่นตุกติกอยู่คนนึง

ปล. ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
        สังเกตุ SM 3.0 Score แต่ล่ะคนดีๆ แล้วจะเห็นว่ามีเล่นตุกติกอยู่คนนึง

Comment

• เจ้ย 26 -.-

Comment

• Originally posted by Judas Iscariot View Post
            สังเกตุ SM 3.0 Score แต่ล่ะคนดีๆ แล้วจะเห็นว่ามีเล่นตุกติกอยู่คนนึง

เห็นซักพักละ...อิอิ ลุงว่างัยครับเนี่ย

Comment

ดูยังไง วิธีตุกติก เป็นแบบไหน บอกมั่งจิ นู๋ไม่รู้จิงๆ

Comment

• ลองอีกที ^^

Comment

• http://www.overclockzone.com/spin9/r...k06/index.html

ตามไปอ่าน กัลล์ ^_^ จะได้รู้ว่า คะแนนแต่ละส่วนเป็นยังงัยบ้าง จะได้ช่วยมาจับผิด...อิอิ
                  Last edited by birtbirt_p; 22 Jan 2011, 13:59:23.

Comment

• Comment

• ไอ่ยะ!!!

ตกไปที่50แล้วหรือนี่
                      ได้เวลาปล่อยก็อก4แล้วมั๊งนี่ Q9550นี่ปั่นคะแนนยากจริงๆ

Comment

• Originally posted by birtbirt_p View Post
                        เห็นซักพักละ...อิอิ ลุงว่างัยครับเนี่ย
                        Originally posted by charif View Post
                        ดูยังไง วิธีตุกติก เป็นแบบไหน บอกมั่งจิ นู๋ไม่รู้จิงๆ
                        ผมรู้ว่าทำไง ถ้าตา TWK ไม่ทำกฏใหม่ ผมก็จะใช้มั่ง แล้วพอหมดลีค ผมจะตั้งกระทู้แฉวิธีทำให้ทุกคนรู้กันให้หมดทั้งเวป

ระบบเดียวกัน ความเร็วเดิมทั้งสองรูปนะครับ

อันนี้เดิมๆแบบที่ชาวบ้านเขาเล่น

อันนี้ลองปรับแบบที่เขาเล่นตุกติก

จะบอกว่า นอกจากจะจังไร ไม่ปรับให้เป็นไปตามมาตรฐานเดียวกันกับของคนอื่นแล้ว ยังเอารูปที่เล่นตุกติกเพื่อเทสให้แรงเวอร์ๆไปลงขายของอีก

อยากจะบอกว่าคุกนะครับ โฆษณาเกินจริง หรือเป็นเท็จ ถ้าคนซื้อฟ้องมามีซวยนะครับ

Comment

• คืนนี้จะเอา 5.3GHz มาลงอีกที เอาน้ำจิ้ม 5.0GHz ไปดูเล่นก่อน

Comment

• คนมันเคยโกงยังไงมันก้อโกงอยู่วันยันค่ำ

ทุเรศ

Comment

• ขอวธีดูแบบละเอียด ๆ หน่อยคับ ใครรู้ pm ด้วยคับ ไม่เข้าใจ เหอะ ๆ

Comment

• Originally posted by realkaka View Post
                                ขอวธีดูแบบละเอียด ๆ หน่อยคับ ใครรู้ pm ด้วยคับ ไม่เข้าใจ เหอะ ๆ
                                ลองสังเกตจาดสเปกเท่าๆกันอ่ะครับอ่ะครับแล้วดูคะแนนหน้าแรก สเปกเหมือนกันแต่คะแนนโดดไปแบบแปลกๆ มีอยู่ คนเดียว ทั้งๆที่ลากไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่

หรืออีกวิธี สังเกตจาก คะแนน คะแนนที่ิอยู่ใกล้ๆเค้า สเปกจะโหดกว่าเค้ามากกก

ผมเกือบจะบอกคนแล้วนะเนี่ยยยยย ฮาๆๆๆ

ส่วนคนที่โกง เค้าคงภูมิใจ...ซินะ
                                Last edited by birtbirt_p; 22 Jan 2011, 15:47:39.

Comment

Working...
                                X