Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี๋ยวผมโกส Win7 แป๊บ
    แล้วจะลง XP เพื่อเทส 3DMar06 ต่อ (ซักพักเดี๋ยวจะกลับมา)
    สำหรับท่านใดที่จัดรูปแแบการส่งผลเทสไม่ถูกต้อง ผมจะไม่ Up Score ให้นะครับ ( ตาม 3 ข้อที่กำหนดใว้ หน้าแรก )
    ผมเน้นเเล้วว่าจะต้องวางต่ำเเหน่งให้เห็นทุกจุด (ตามรูปตัวอย่างหน้าแรก และ ตัวอย่างท่านอื่นที่ผม Up Score ขึ้นให้) จะปิดโน้น ปิดนี้ ไปทำไม พื่นที่ในจอให้วางเยอะเเยะ -..-?
    3DMark06 มีหลายเวอร์ชั่น แต่ละเวอรืชั่น Score จะต่างกัน ผมจึงอยากให้เป้นตัวเดียวกันหมด ( โหลดได้ที่หน้าเเรก ส่วนคีย์ ถ้าหาไม่ได้ PM มาครับ )

Comment

• ใครมี 06 ขอลิ้งหลังไมค์หน่อยครับ

อยากลองดูบ้าง...

Comment

• www.filehippo.com

หัวข้อ system tuning

Comment

• เข้ามาส่องอีกรอบ ...รอปาดวันสุดท้ายก็แล้วกัน ฮิ_ฮิ

Comment

• Windows XP ( ลงทุนเลยนะนี้ )

i5 760 @ 4.20 GHz
            GTS 250 @ 795 / 1200

Comment

• Originally posted by Geil View Post
              ใครมี 06 ขอลิ้งหลังไมค์หน่อยครับ

อยากลองดูบ้าง...
              หน้าเเรกเลยครับ

Comment

• แวะมาชมความแรงครับ.............อิอิ กำ

Comment

• เวนกำ อัพรูปมะขึ้น ขอฝากลิ้งอะกัน แง่งๆ
                  http://imagehost.thaibuzz.com/show.p...6e9db562769613

เด้วจะลากต่ออีกนิด ไม่รู้ว่าไปทำไร อัพรูปไม่ผ่าน เซงแว๊
                  Attached Files

Comment

• อ่ะ ส่งเข้าชิงชัยล่ะ เอาแค่ Win7-64bit ไปก่อนละกันนะครับ

CPU-Z validate

3DMark06 Score on Windows7_64bit

ผิดกติกาตรงไหนบอกด้วยนะ จขกท. TWK

ขับ Honda Sonic แต่อยากได้เสื้อ suzuki อ่ะ

Comment

• ตัวเต็งมาแล้ว ^^

Comment

• แง่งงๆๆ ขอบคุงคร้าบ ท่าน TWK. เด้วเอาอีกรอบให้แต๊ปกันไปรุย แล้วเอาเครื่องท่านมาแทน แฮ่ๆๆ

Comment

• Originally posted by alans39 View Post
                          แง่งงๆๆ ขอบคุงคร้าบ ท่าน TWK. เด้วเอาอีกรอบให้แต๊ปกันไปรุย แล้วเอาเครื่องท่านมาแทน แฮ่ๆๆ
                          ผมก็ยืมเครื่องท่านหนึ่งมาใช้เช่นกัน อิอิ

Comment

• สงสัยจะอด ต้องติดสินบนซะแล้ว

Comment

• เอ้า ลองอีกที แต่ไหงสกอร์ลดหว่า ชิๆๆ

http://imagehost.thaibuzz.com/show.p...4f39e94bbb6f80

Comment

• ^
                                CPU-Z validate อยู่ใหน
                                จัดเรียงให้สวยงามหน่อยสิ --* (ตัวอย่างมีให้เห็นเยอะเเยะ)

Comment

Working...
                                X