Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่านกติกาการลงผลเทสหน้าแรกๆ เสร็จแล้ว
    ก็ส่งผลเทสตอนนี้ได้เลยนะครับ เดี๋ยว Up Score ให้ อิอิ

Comment

ระฆังดังแย้วววววว..

Comment

เจิมก่อนได้เปรียบ ( คงไม่ว่ากันนะ ) อิอิ
        กับ ชุดเล็กก่อน ( ชุดใหญ่รอหลังวันที่ 9 *-* )

i5 760 @ 4.20 GHz
        GTS 250 @ 795 / 1200

Last edited by TWK.; 31 Dec 2010, 21:41:06.

Comment

X6 1055T @4.00
          HD6850 @1000/1200

Comment

เข้ามาแอบดูก่อน โปรแกรมยังโหลดไม่เสร็จเลย เซงมากมาย...

Comment

Q8400 @ 3.55 GHz
              GTX570 (default)

Comment

^
                ทำ CPU Z Validation ด้วยครับ ( เพราะผมต้องแนบลงไปในอันดับด้วย )
                ขั้นตอนการทำอยู่หน้าแรกๆ

Comment

^
                  ครับ คราวนี้ทดสอบดูเฉย
                  เดี๋ยวปรับ 570 ขึ้นสักหน่อยจะมาลงใหม่ครับ

Comment

Benchmark การ์ดจอ อืมๆๆๆๆ น่าจะแจกการ์ดจอ ไปเลย...น่ะ
                    แต่ .. ขอแบบนี้ได้ป่าว

- เป็นการแข่ง วัดกันที่ % การ Overclok จาก ค่าเดิมๆ เพราะคะแนนมันวิ่งตามเงินที่จ่ายไปอยู่แล้ว (การดแพงๆ ก็แรงกว่าแน่ๆ) แบบนี้มันไม่ทั้วถึง
                    อยากให้ได้ลงแข่งกันได้ทุกระดับชั้น ตั้งแต่ รุ่นเล็กๆ ไปจนถึงรุ่นใหญ่ วัดกันที่ กี้น ความสามารถในการรีด พลังแฝง ผมว่าสนุกกว่า

ถ้า ตามนั้น ผมลงเงินให้ 300 บาท สำหรับผู้ชนะไปซื้อการ์ดใหม่ ครับ

ถ้า ยังงัย PM มาบอกเลขบัญชีน่ะ จะโอนไปสบทบให้ ขอ SCB ง่ายหน่อย..

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ

Comment

เอารูปเวลาเทสด้วยครับ แจ่มดี

Comment

มาโชว์กากครับ 555+ จอผมมันปรับได่แค่นี้ 1280*800 ถ้ามากกว่านี้มันก็เป็น 1440*800
                        win xp
                        X2 5200+ @ 3.1
                        9400GT @ 725/527

Last edited by momolamay; 1 Jan 2011, 00:24:06.

Comment

อิๆ LinX ส่งไม่ทัน แงๆ

เอาละ รอซักครู่ 3D06 ^^

Comment

Originally posted by Cal2Toon View Post
                            อิๆ LinX ส่งไม่ทัน แงๆ

เอาละ รอซักครู่ 3D06 ^^
                            ท่าทางจะเทส system ข้ามปีนะคุณการ์ตูน

Comment

Originally posted by Yokboa View Post
                              ท่าทางจะเทส system ข้ามปีนะคุณการ์ตูน
                              อิๆ กลับมาช้าน่ะ นั่งหนาวไปซักพัก ตกใจ พลุแตกกระจาย ท่าน้ำนนท์ - -

Comment

เอาซะหน่อยแล้วกัน

Last edited by theix; 1 Jan 2011, 03:08:30.

Comment

Working...
                                X