Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Cal2Toon View Post
    เอาแบบนุ่มๆ ก่อน รอ Bios MB แข็งแรงกว่านี้ค่อยเอาใหม่

แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว
    470 แรงขิงๆ

Comment

• Originally posted by A_kunG View Post
      470 แรงขิงๆ
      แรงไม่แรงไม่รู้นะ คนข้างล่าง cpu ลากมากกว่า+480 ได้คะแนนน้อยกว่า เหอๆ

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
        แรงไม่แรงไม่รู้นะ คนข้างล่าง cpu ลากมากกว่า+480 ได้คะแนนน้อยกว่า เหอๆ
        นั้นนะสิ ของแพงกว่า ลากเยอะกว่า คะแนนน้อยกว่า เป็นผมเจ็บใจมาก 555+
        Last edited by A_kunG; 27 Jan 2011, 11:05:07.

Comment

• คะแนนที่เป็นข่าว ^^"

Comment

• Originally posted by charif View Post
            คะแนนที่เป็นข่าว ^^"
            ไม่ใช่แล้วมั้งหน้าอาจคล้ายกันเฉยๆ ดูหน้าอกดิในข่าวนิดเดียวแต่ของหนู ตูม ตูม
            ปล.อย่างงี้เปล่าครับ อิอิ

Comment

• ช่างกล้า...late ได้มั๊ยเฮียซีพียูมาแล้วรอ M4E..อิ..อิ...

Comment

• ได้มาแร้วววว.....มาทันเวลาจะปิดลีกส์พอดี๊พอดี....

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                  ได้มาแร้วววว.....มาทันเวลาจะปิดลีกส์พอดี๊พอดี....

Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                    ได้มาแร้วววว.....มาทันเวลาจะปิดลีกส์พอดี๊พอดี....

งะ งี้ก็ตกชั้นอีกแล้วตู

Comment

• เดี๋ยวลาก 6970 มาให้ชาว AMD ดูบ้าง ไม่ได้ส่งแข่งให้ดูเฉยๆ

Comment

• ขอโอกาสแก้ตัวครับ ^^

Comment

• ^^

Comment

• - -. อยู่ขอบเหว จะตกลีคแล้วอันดับ100พอดี

Comment

• ถ้าดูไม่ผิดไม่มี 5970 เลย...

Comment

• ลองใหม่ครับ

Comment

Working...
                                X