Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกอีกแล้ว ตกทุกวัน

วันนี้ "44" แล้ว วันสุดท้ายจะถึง "55" ไหมนี่ จะได้ซื้อ บน+ล่าง แบบไม่ต้องกลับ 55555+

Comment

• 5 วัน สุดท้ายละ กิกิ
      ยังไม่เห็นคะแนน GTX 560 เลย จัดเพื่อเค้าโดยเฉพาะเลยงานนี้

Comment

• ก็นึกว่าไม่เกิน 8000 คงได้เอามาลง ยังงี้ 5870/470 มือสองดีกว่า เซ็ง -..-

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
          ตัวเลข Score มองไม่เห็นเลย ครับ *-*
          อย่าฝากรูปในเวปบอร์ดนะครับ
          ให้ฝากรูปจากเวปอื่น แล้วค่อย Copy BB Core มาลงอะ ขอใหญ่ๆ ชัดๆ หน่อย
          แบบนี้ได้ป่าวครับ

Comment

• Originally posted by trongran View Post
            ก็นึกว่าไม่เกิน 8000 คงได้เอามาลง ยังงี้ 5870/470 มือสองดีกว่า เซ็ง -..-
            เสียใจด้วยนะลุง 560 เปิดมาราคาแรง

Comment

• Originally posted by skynow View Post

CPU Z Validation ต้องแนบมากับผลเทสทุกครั้ง

Comment

• Originally posted by skynow View Post

ขอถามหน่อยครับ คล๊อกCPU การ์ดจอ แรงกว่าเดิมแต่ทำไมได้คะแนนน้อยกว่าเก่าครับ งง

Comment

• สงสัยจะไม่เสถียรดี

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                    สงสัยจะไม่เสถียรดี
                    อ่อครับ ขอบคุณครับ

Comment

• แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

Comment

• ลองส่งดูท่านเหมียวที่ผม พีเอ็ม ไปถามปัญหาผมเลยลองลง 06 ที่ไดร์ D เอาตกลงใช้ได้...แต่ลงไดร์ C ไม่ได้แฮะลองหายรอบแล้ว...

ปล.ตกหล่นตรงไหนเช็คแล้วบอกด้วยครับ...
                        ปล.win 7/64 ^^:
                        Last edited by kayabawasabi; 26 Jan 2011, 23:52:08.

Comment

• อันดับตดอีกแล้วแฮะ กำ

Comment

• Comment

• อีก 5 วัน นับถอยหลัง ^^"

Comment

• Originally posted by mazaki01 View Post
                                อันดับตดอีกแล้วแฮะ กำ

Comment

Working...
                                X