Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำๆๆๆๆ ได้หมวกซะงั้น

Comment

• Originally posted by lnw_Dark View Post
      กำๆๆๆๆ ได้หมวกซะงั้น
      เทพ ขิงๆ
      PM กลับมาด้วย สะดวกยังไง

Comment

• 89 เค้าอั้นไว้ อย่างเซงครับ

Comment

• สรุปแล้วส่งเลยนะครับท่านเหมียว...

Comment

• Originally posted by ps000000 View Post
            เอาของฝรั่งประเทศอังกฤษมาให้ นี่ระดับ Golden Chip เลย

ขอให้ดวงดีอย่างนี้มั่งเถอะ..สาธุ

Comment

• Originally posted by sonkub View Post
              ว่าแล้วต้องออก 89

5.7G ไฟ 1.14V !!
              ไฟ 1.625 ครับ ดูตรงแถบสไลด์ ด้านล่างขวา CPU Vcore

Comment

• กำเวนแท้ๆ ลุงขอผมเตอะ 88 เร้ว อีกอันดับเด้วตรงกะเลขท้ายรางวัลที่1 5555

Comment

• เป็นแนวทางในการจัด spec คอมได้ดีเลยทีเดียวครับ

น่าจะปักหมุดนะครับ

Comment

• รอบหน้า จัด 3D 2011 นะลุง อิอิ กำ

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
                      รอบหน้า จัด 3D 2011 นะลุง อิอิ กำ
                      อิอิ

ใช้ GTS 250 อยู่ ก็อดเมพสิ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                        อิอิ

ใช้ GTS 250 อยู่ ก็อดเมพสิ

ลุงไม่ต้องแข่งก็ได้

ลุงหาของรางวัลมาเยอะๆ ก็พอ

รอบนี้ mio 125 คัน 1 นะ

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
                          ลุงไม่ต้องแข่งก็ได้

ลุงหาของรางวัลมาเยอะๆ ก็พอ

รอบนี้ mio 125 คัน 1 นะ

Comment

• รอบหน้านี้ขอเป็น หัวเทียมแล้วกันนะคับ ท่านแมว - -"a

Comment

• รื้อ บอร์ด+CPU หลัง ยุ้งฉาง เก็บข้าว มารอ ซิ้ง

เซง เจ้ามือยังไม่จ่ายเลย ถูกหวย เนี้ยสงสัยเจ้าจะจ่ายครึ่งเดียว ตามข่าวที่บอก เลขมันดัง

ท่าน TWK. จัดอีกเดือนได้ไหมครับ เผื่อ จะมีผู้สนับสนุน เป็น VGA
                              Last edited by Chinnawatn; 4 Feb 2011, 10:50:53.

Comment

• กะว่าจะจัดอีกทีเดือน เมษา ครับ
                                ถ้าทาง AMD ไม่เลื่อนกำหนดการ CPU ตัวใหม่ ( Intel ปรับปรุง ชิปเซ๊ตที่มีปัญหาเสร็จพอดี ^^ )
                                แต่จะใช้โปรแกรมตัวใหนในการประกวดนั้น ขอปิดใว้ก่อน คิคิ

Comment

Working...
                                X