Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06 @ OCZ Champions League ( 2554 )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น่าหยิบมาแต่เลข 5
    เลข 0 ไม่น่าเอามา อิอิ

Comment

• ....อด

Comment

• ซื้อหวยไว้คู่นึง เลขท้าย 00 กับ 01 เสือกออก 55 ให้ตาย...

น่าจะสังหร ตั้งแต่เมื่อคืนแล้วนะ ว่าบอร์ดแต๊บ ตอนลากได้ที่ 5.5 พอดี งวดนี้ออกมาให้เหมือนซ้ำเติม

เดี๋ยวกลับไปลากเป็น 5.6 แม่งเลย.... อิอิ

Comment

• Originally posted by yoonlinwong View Post
          ใครรู้ตัว่าได้ Keyboard PM มาด้วยนะครับ คนอื่นเค้ากำลังอิจฉา.................................อิอิ
          ผมเองก๊าบบ อิอิ
          เย้ๆๆ ได้ keyboard roccat arvo ^^

Comment

• 42 อดไปอะ
            เซ็งเลย

โคตรอยากได้คีบอร์ดเลยครับ
            จัดใหม่ครับ งวดต่อไป
            อิอิ

Comment

• ผม PM ไปหาท่านผู้ที่ได้เสื้อทั้ง 4 ตัว และ หมวกันน๊อก ยังไงก็ PM ตอบกลับมาด้วย ( TWK. )

ส่วนท่านที่ได้รับ คีย์บอร์ด ( yoonlinwong ) ซิงค์ CPU ( ZoLKoRn ) และ แผ่นรองเมาส์ ( ZoLKoRn ) ก็รบกวน PM ไปแจ้ง เจ้าของผู้สนับสนุนของรางวัลนะครับ ว่าจะรับของยังไง
              Last edited by TWK.; 1 Feb 2011, 16:49:23.

Comment

• เง้อ อดได้ คีย์บอร์ด เลย ได้แค่เฉียด
                ทำไมไม่ออก 57

Comment

• สนุกดีครับ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า top ไป เมพไปก็เท่านั้น (ถ้าไม่นับรางวัลเสื้อแจ็คเก็ตที่ให้ 2 อันดับแรก)

Comment

• Originally posted by Geil View Post
                    สนุกดีครับ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า top ไป เมพไปก็เท่านั้น (ถ้าไม่นับรางวัลเสื้อแจ็คเก็ตที่ให้ 2 อันดับแรก)
                    แต่ยังไง Top 20 ก็ได้ MB ใหม่กันถ้วนหน้านะ

Comment

• Originally posted by moody0988 View Post
                      ผมเองก๊าบบ อิอิ
                      เย้ๆๆ ได้ keyboard roccat arvo ^^
                      เจอกันอาทิตย์นี้ครับ ตามที่คุยกัน.....................อิอิ

Comment

• ไม่ได้ส่งคะแนนแต่ถูกหวยแทน เอิ๊กๆ ทั้งใต้ดินบนดินเลยวุ้ย

เลข 55

Comment

• เงิบ เลยครับ 89 เป็น เลข หลวงตาบัว

หวยผม ถูก ไป 50 บาท ด้วย ได้ ซิ้ง ด้วย

แต่ก็ไม่ถูก 17 อยู่ ดี

ผมต้อง PM ที่อยู่ให้ท่าน TWK. เลยไช่ ไหม ครับ

Comment

• Originally posted by Chinnawatn View Post
                            เงิบ เลยครับ 89 เป็น เลข หลวงตาบัว

หวยผม ถูก ไป 50 บาท ด้วย ได้ ซิ้ง ด้วย

แต่ก็ไม่ถูก 17 อยู่ ดี

ผมต้อง PM ที่อยู่ให้ท่าน TWK. เลยไช่ ไหม ครับ
                            PM ไปคุยรายละเอียดการส่ง ซิงค์ CPU กับท่าน ZoLKoRn เลยครับ

ปล. ไม่ทราบมี CPU Intel ใช้กับซิงค์ใหม่รึยัง ถ้ายังผมขายอยู่พอดีสนใจสอบถามได้นะ ( i7 980X กิกิ )

Comment

• รางวัล แผ่นรองเมาส์ ASUS ROG USA Version

ผมอยู่โคราชอ่ะครับ คงไปรับด้วยตัวเองไม่ได้
                              ท่าน จขกท. จาให้ผมทำอะไรบ้างอ่ะครับ

แก้ไข ตอนนี้ส่งPMหาท่านผู้สนับสนุนรางวัลแล้วครับ
                              Last edited by songpol_oot; 1 Feb 2011, 18:35:30.

Comment

• อยากแทง89 แต่เจ้าไม่รับ

Comment

Working...
                                X